Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara Clouds Radio na Tv

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bado Niponipo, May 24, 2011.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Wakuu heshima mbele,

    Ningependa kujua mishahara ya wafanyakazi wa Clouds Radio na Tv tafadhari, hususani watangazaji.
     
  2. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mishahara ya clouds inakusadia nini wewe?
    Hao ni walamba viatu vya JK na wafuasi wake achana nao.
     
  3. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mapesa hii inaweza ikawa miongoni mwa sababu za kwa nini..
     
  4. M

    Maimai Senior Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wanafanya kazi for free wapate cheap popularity hao....150000
     
  5. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wanapewa pesa ya kula tu! wanachopewa kikubwa ni uhuru wa kuongea mawazo yao kama watangazaji bila ya kujali yanawakera watu wangapi
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kusikia ni kati ya 200000- 300000!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kumbe mikubwa inazidi kima cha chini cha serikali
     
  8. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Maimai heshima yako.

    Hawawezi kufanya kazi bure, lazima wanabills za kulipa, rent, mafuta ya gari na pesa ya kujirusha.
     
  9. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu uhuru wa kuongea unaweza kuweka chakula mezani?..
     
  10. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ohh yah!!
     
  11. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kamanda Fidel

    Mgaya anataka kima cha chini 315,000 mkuu..hahaha
     
  12. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mshahara si kipimo cha maendeleo ya mtu.....vijana wanatafuta ridhiki iliyo halali je tungependa wawe vibaka!sometimes chuki zisizidi waungwana.....
     
  13. a

    andry surlbaran Senior Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    laki 8 up to 1.5 mil per month na GADNER G anarudi next season ba atalipwa mshahara mnono kuliko wote kwasababu alitoka ili kuepusha shari na ameondoka kituo kimepwaya eti!

     
  14. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu kama umepotea thread vile, hakuna mtu aliteongelea kipimo cha maendeleo, rudi kwenye mada mkuu.
     
  15. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamaa namkubali japo kuwa huwa anaupeo mdogo sana pindi anapokuwa anachambua mambo, kilaza flani hivi, lakini mtangazaji mzuri
     
  16. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Mbona hutaji wanawafurahisha wangapi..??? Ili ujuwe kwamba wanakera au la ni lazima uwasikilize...........hivyo inaonyesha NAWE NI MMOJA WAO.........
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,746
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Ndio mnavyodanganyana mkikutana kwenye vikao vya bia? mshahara pale hauzidi laki tatu. wajanja wanatumia zaidi matamasha kuongeza kipato. muulize masoud kipanya alipotaka aongezwe mshahara aliambiwaje? Acheni kudanganyana hapa jamvini.
     
  18. k

    kiparah JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2011
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama tunawasaga, haki yao tuwape... Nina washikaji zangu nane wanafanya kazi pale kama waandishi, wote kwa pamoja @ take home yao ni 510,000 (Lakini tano na elfu kumi). Na huwa tunaoneshana Salary Slip kila nikija likizo, lakini hawana marupurupu mengine Period.
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    May 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    stupid thread
     
  20. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2011
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Habari yako mzee, huko baridi imeshaanza, sisitunatarajia kula summer soon.
     
Loading...