Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Misamiati mipya na hatari ya CCM kuhusu jinsi ya kulinda ulaji binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Mar 16, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Poloniumhii ni zana inayotumiwa kumgeuza gamba aliyekufanya uitwe gamba
    Kumwakyembeanani kutumia zana hiyo hapo juu kwa sababu hiyo hapo juu
    Kukolibianani kuitwa kujieleza mbele ya vikao vya CCM na kudedishwa hapo hapo
    Kusokoineanani kuuawa kutokana na kuonekana kuwa tishio la ulaji wa wengine
    Kubalalianani kuuawa baada ya kutumiwa na wakubwa kuibia Benki kuu ili kuficha ushahidi
    Kukombeanani kuuawa baada ya kutumiwa bila wewe kujijua
    Kumwaikamboanani kuuawa baada ya kuwa kikwazo kwa wakubwa kuchota pesa kwenye idara au ofisiyako
    Kuchifupianani kuuawa baada ya kutaka kufichua siri za biashara ya unga
    Kudoktariomarijumanani kuuawa ili kuepuka kuchukua nafasi ya bosi wako na kuwanyima walioikamia
    Kumalimanani kuuawa baada ya kuonyesha ambitions za kuwazidi wenzio kete.
    Wataalamuongezeni nyingine hasa za kutapeliana kama vile kuwa chaguo la Mungu, Kipenzicha watu nk.
     
  2. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The Great thinker?
     
  3. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Angalia jina la mleta maada!!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh kweli mpayukaji
     
  5. everybody

    everybody JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari za asubuhi mpayukaji? Nijibu taratibu nipo pembeni yako, usipayuke!
     
Loading...