Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mimi ni Greyson Kakulu, TBC Musoma, Mara

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkurabitambo, Jun 17, 2012.

  1. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wana jamvi,ki ukweli TBC wamepoteza uelekeo na maana ya kuanzishwa kwao.Ila kuna azina ya waandishi na watangazajia ambao wapo nao,mmoja wao ni huyu mtangazaji wa mkoa wa Mara Mr Greyson Kakulu,kama ni kipaji basi jamaa anacho
     
  2. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    unamfagilia kwa lipi?
    weledi au sauti?
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Naona umeamua kujipa promo mwenyewe.
     
  4. M

    Mkurabitambo JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Do not condemn the judgment of another because it differs from your own.

     
  5. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mwambie akamilishe OPRAS ya mwaka huu apande ngazi!
     
Loading...