Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mimba kuharibika

Discussion in 'JF Doctor' started by sixlove, Aug 12, 2012.

  1. sixlove

    sixlove Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    habarini wapendwa marafiki. napenda kujuzwa ni vitu VP vinavyoweza kufanya mimba ya chini ya miezi mitatu kuharibika. vilevile napenda kujuzwa kama kuna vipimo vinavyo detect mwanamke kuwa na uwezo wa kushika mimba. NAWASILISHA
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    1.kama mimba iliyotungwa inamapungufu lazima itoke...2.matumizi ya madawa makali.....3.ufanyaji wa kazi nzito ikiwemo kuinama inama....4 msongo wa mawazo
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,403
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mimba yangu changa ya miezi miwili na nusu iliharibika baada ya kutumia asali mbichi, sasa hivi ningekuwa napakata mtoto mchanga mikononi mwangu. Ila nilijifunza ya kuwa sitakiwi kulamba asali au kutumia ktk mkate ikiwa una mimba chini ya miezi mitatu. :A S cry:

    Sijui ni kwanini asali safi mbichi ikitumiwa hutoa mimba ya chini ya miezi mitatu, naomba wataalamu watusaidie ktk hili!!!!
     
Loading...