Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mikoko ya vodacom

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dropingcoco, Aug 5, 2010.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Aug 5, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau ningependa kuuliza na pia kujua, hivi haya makampuni ya simu hizi promoshen za magari wanazotoa huwa wanazingatia upatikanaji wa spea? sasa hivi vodacom wana hii promosheni ya mikoko aina ya hyundai, mkorea kwa hapa TZ ana nafasi kweli? sio nije nishinde na mimi naishi huku Namtumbo then likikorokocha niliweke juu ya mawe, sipendi hili linitokee
     
  2. Shedafa

    Shedafa JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2010
    Joined: May 21, 2008
    Messages: 791
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We shinda tu mkuu, ukikosa spea utashinda lingine. Promosheni haiishi ipo kila siku.
     
  3. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,589
    Likes Received: 5,465
    Trophy Points: 280
    kwani spare za hyundai hakuna bongo??nakumbuka kampuni moja FK MOTORS walikuwa wana deal na hyundai......
     
  4. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #4
    Aug 5, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukishinda, halafu ukiwa na wasiwasi, piga bei, then ona ustaarabu mwingine.
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    naona kama dili flani la wenye bishara ya magari!!
     
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :love:
     
  7. N

    Ngala Senior Member

    #7
    Aug 6, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    shindeni tu hiyo mikoko mie hizi proo sitaki hata kuzisikia. zain jivunie wamenifuta imekula kwangu tigo nayo jikoki imekula pande yangu.nasema inatosha sitaki kuzisikia hizi proo zenu. na kwanini ziibuke kipindi hichi tuuu kuelekea general election tuuua?? tutafakari kasi imetoka wapi
     
  8. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Usihofu mkuu. Kutakuwa na promotion nyingine ya spea mwakani. Hivyo jitahidi ushinde zote
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiz mtupu
     
Loading...