Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migomo ya wasomi isidharauliwe: Onyo kali kwa viongozi wa serikali:

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by geophysics, Feb 5, 2011.

  1. g

    geophysics JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kumekuwepo na migomo karibu kila kinachoitwa chuo kikuu nchini Tanzania. Lakini cha kushangaza serikali inachukulia mzaha mzaha tu.... Bila hata kuangalia undani wa matatizo ya hawa vijana. Pia hata waadhili nao wameanza migomo ya kimya kimya.... Serikali bado haioni umuhimu wa kutatua matatizo ya wahusika... Serikali inaamini polisi tu kwa kuzuia migomo hii kwa nguvu ya dola... lakini.... ???? Onyo...viongozi fanyieni kazi haya mambo maana yanaweza kuwa makubwa zaidi mbeleni....
    Mchango wenu wana JF
     
Loading...