Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Migiro Kuigharimu Tanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Goodrich, Mar 22, 2012.

  1. Goodrich

    Goodrich JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 1,897
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Source: Inner City Press: Investigative Reporting from the United Nations, U.N. Officials Reluctant To Disclose Financial Relationships And Assets, Putting Spotlight On Ethics | Fox News, maoni binafsi na vyanzo visivyo rasmi.

    Jitihada kubwa zilifanywa na Migiro binafsi na pia kuwatumia African Group of Nations kujaribu kuhakikisha Ban Ki Moon anabadilisha uamuzi wake wa kumtosa UN, lakini hilo halikusaidia kitu. Ban alishikilia uamuzi wake wa kuunda aliyoita 'timu ya kazi'. Sababu hazijawekwa wazi, lakini kama alivyobainisha Ban kuwa anataka ufanisi, ni wazi kuwa kulikuwa hakuna ufanisi.

    Tayari ameshamteua mwanadiplomasia Jan Eliasson, raia wa Sweden, kuchukua nafasi hiyo ya Migiro. Migiro kwa mujibu wa mkataba wake, ataondoka rasmi UN mwezi Jun, 2012.

    Hapa nyumbani, Tanzania kuna habari kutoka kwa insiders wa ikulu kuwa mabadiliko ya Baraza la Mawaziri yanasubiri kurudi kwa Migiro.

    Maisha ya Watanzania yameendelea kuwekwa rehani kwa sababu ya mtu mmoja. Kuna matatizo makubwa Wizara ya Afya, Wizara ya Nishati na Madini nk, Mawaziri wengi hawapo ofisini kwa sababu za kiafya na wengine wameonyesha kushindwa, na baadhi wana kashfa. Lakini kwa sababu ya mtu mmoja, hakuna mabadiliko ya cabinet hadi atakapokamilisha mkataba wake UN na kurudi TZ ili naye apangiwe Wizara katika mabadiliko hayo.

    Matatizo mengi ambayo nchi inapitia leo yanasababishwa na malengo ya 2015.

     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Namitandao mingine nikama magazeti ya udaku kama ya shigongo siyakuya amini sana!
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,536
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Hii Tanzania ni Migiro tu ndiye anayefaa kuwa kiongozi?
     
  4. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Leaving such a rare experienced, erudite diplomat out of ministers cabinet is simply an irrational decision. Consequently, I am in favour of JK's plans to include the woman into his own 'timu ya kazi', though I am completely against those tipping her for presidency.
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    Unajua tatizo wananchi mnamshinikaza afumue baraza la mawaziri ila yeye anaona akilifumua ni kama atakuwa ameenda sawa na matakwa ya watz mostly upinzani.
    Nyuma ya pazia hajui kuwa ni wananchi hao hao waliomuweka madarakani ndo wanataka mabadiliko.
     
  6. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hana jipya migiro,si alikuwepo hapa alifanya nini?
     
  7. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,063
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hii ndio bongo bana. Unalofikiri haliwezekani katika hali ya kawaida bongo linawezekana katika hali zote.
     
  8. p

    puntehunte Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani nani asiyemjua msela kwa milupo?
     
  9. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
  10. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Nchi hii kuna wateule wachache wanaoweza kuongoza. Masikini Tanganyikaaaa.
     
  11. bona

    bona JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,667
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    nimechek hiyo link uliyoweka hapo juu mbona haina uhusiano na unachokisema!
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huyu mama hana uwezo kwenye ufanisi wa kazi hawa ndio type ya wakina lipumba maneno mengi lakini implementation zero ni wazuri darasani tuu pambaf
     
  13. N

    N series Senior Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani binti migiro nae ni mbunge wa wapi???????
     
  14. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,282
    Likes Received: 1,930
    Trophy Points: 280
    Kwani Migiro ni kiongozi? Why UN expelled her? She was/is not a Leader, yapi kayafanya? Just mention one.... jibu ni hakuna...THESE DAYS WE HAVE WE DON'T NEED WASOMI WA MAKARATASI NA CVs kibao with 0
    results in the field, huyu HAFAIIIII
     
  15. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    As long as ur sweety its good.
     
  16. s

    sawabho JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Halafu wewe nani kwakwambia kuwa Baraza la Mawaziri litafumuliwa na kushona upya?
     
  17. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,339
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    Wapiga ramli mko wengi!
     
  18. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Watu wa kazi Tanzania hawatakiwi kabisa, deliberately kwa vile uozo na uzembe huu unawanufaisha mafisadi na wawekezaji wao. Migiro is a good target kwa kuwa SIO MTU WA KAZI tutaweza kupitisha mabomu yetu kama tunanawa. Watu wa kazi, genius kama Dr Magufuli hata hawatajwi simply because watapiga kazi na kuziba mianya ya wizi
     
  19. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kuna yule mama alikuwa speaker wa bunge la africa kula pretoria Getrude Mongella,alikimbizwa kwa sababu ya poor perfomence,aibu kwa tanzania aibu kwa ccm
     
  20. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Watu wenye uzoefu kama huu ndo wana uzoefu pia wa kuiibia nchi kuliko wale ambao hawana diplomatic experience ya kutosha. Kuna experienced diplomat kama Salim A Salim hapa nchini? Ni waziri wa nini yeye? Tuache kuamini kwamba nchi inaweza kwanda wakiwemo tu akina fulani wakati nchi ina wakaazi zaidi ya 40 milioni? Hivi unawezaje kunambia kwamba kati ya hawa wote hakuna mwenye uwezo kama wa Migiro? Haya ni matatizo ya kuthink within the box ya JK, hawatumii TISS wake kutathimini watu wanaofaa kuwa viongozi, badala yake anafikiria zaidi ulipaji wa fadhila na kujuana.
     
Loading...