Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MIGHT IS RIGHT; Hivi Wabunge hupigiwa saluti au wasiwasi wa Afande kwa Dogo Janja??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiganyi, May 21, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  2. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hukusikia hata S. Kanumba alipigiwa saluti.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah siasa zina visa na mikasa!!!!
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Hahahahhaaa!!!
    Love this
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kiganyi taratibu sinasema mtu yoyote ambaye kwa namna moja au nyingine ana hadhi ya kupeperusha bendera ya taifa kwenye gari lake atapigiwa heshima ya saruti kama ni askar au ni mtu yeyote aliapa chini ya rais au kaapishwa na mtu mwingine kwa mamlaka ya rais atapewa saruti
    mgodi taratibu zinaeleza kwamba maiti yoyote ile iwe ya mtoto,mtu mzima,mwehu,mwizi,kiongozi lazima unapoaga au kukutana watu wamebeba maiti utapiga saluti.
    lakini pia yapo magari yanapigiwa saluti je wajua hilo?utayajuaje niulize ntakueleza.nawasilisha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Bajabiri hii ni kawaida kabisa usishangae
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. M

    Mzee Kabwanga Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Saluti hupigiwa viongozi wakuu wa kijeshi viongozi wakuu wa serikali na mtu yeyote anayeheshimiwa na anayepiga saluti.Hiyo ni salaam tuu ya kijeshi.
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tunaomba ufafanuzi zaidi mkuu
     
  9. M

    Mzee Kabwanga Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Viongozi wa kijeshi ni majeshi yetu yaani JWTZ POLISI MAGEREZA JESHI LA KUJENGA TAIFA kwa mujibu wa katiba ya nchi. Na viongozi wa juu wa serikali na mtu anayeshimiwa na mpiga saluti . Kama nilivyosema ni salaam ya kijeshi.
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwan saluti c ni salamu 2 au?
     
  11. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    kuna Askari aliteseka sana na kesi, siku jaji alipomwachia huru, akafunga mguu, akapiga saluti !
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Si kakutana na Kamanda!!
     
  13. j

    jovitha mussa Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    WANAOPIGIWA SALUTE NI GOVERNMENT PRESIDENTIAL APPOINTEES KAMA DC, RC, JUDGE etc
     
  14. T

    The_Analyst JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 209
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu..... ni SALUTI sio Saruti....ehee sema Saluti....
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    saluti .....ha,ha,ha,ha,..,saruti...aya nimesahau tena....saluti,saluti
     
  16. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    endelea kutaja
     
Loading...