Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miezi mi-3 tu nakukinai, What is the problem??!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shakir, Aug 6, 2012.

  1. S

    Shakir JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Wadau,
    Umri wangu ni miaka 31 na sijaoa wala hata kufikiria hiki kitu kwa hata miaka mitano ijayo.

    Tatizo langu kubwa ni kua toka nlivyoachana na Msichana mmoja hivi yapata miaka mitatu iliyopita nimekua ni Mzee wa "Hit (Eat) and Run" toka miaka hiyo mpaka sasa.

    Nimeshakua Na Wasichana zaidi ya watano toka Mwaka 2010 Na wote kwa sababu moja ama ingine tumeachana. Baadhi ya wadau wangu wananiambia kua inawezekana huyo nlieachana nae kabla ya hao naowapitia sasa kaniloga nisipate mwengine ingawa siamini uchawi.

    Nikikaa na Mwanamke akfikisha miezi mitano basi ana Bahati sana, na labda atakua mvumilivu sana. Umri unakwenda na Maisha ndio haya.

    Nishachangia sana harusi za Wenzangu, kiasi kwamba sasa nao wanamazimisha kunichangia sasa kwa mtu ambae hayupo.

    Ndugu na Dada zangu wameshatambulishwa sana mashemeji na mawifi wapya kila kukicha mpaka sasa naona aibu mbele zao.

    "Law of Diminishing Marginal Utility" imenia-affect kiasi cha kwamba kumchoka demu mapema ni jambo dogo tu. Wadada wengi wamebaki na vilio baada ya ndoto zao za kuolewa nami kuishia hewani, naona sana Huruma kwa hili but sijui nifanyaje??

    Nimekwama kwa hili, nahisi maisha yangu hayatakua mazuri huko mbeleni. Ninaweza kua Na physchological problem, but sijui hata nilitibuje hili tatizo.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sio hiyo tu, unaongeza idadi ya disappointed souls zitakazoku haunt!

    Tulia, kaa chini omba Mungu itakusaidia!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,298
    Trophy Points: 280
    tatizo lako haluhusiani na hao wadada...

    tatizo lako linahusu wewe mwenyewe na ndoto zako za maisha

    ukifika wakati utajikuta tu comfortable ku settle.....na yeyote available utatulia nae..

    wewe una issues zako binafsi....zinakuhangaisha...
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    'hit and run' ilikuwa ni misifa ya kizamani sana kabla dunia haijachafuka.... learn to live responsibly
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Kuna Mwanafalsafa mmoja alishawahi kusema kua ikiwa kila alioko karibu yako unamuona ana matatizo,
    Basi ukweli wewe ndio una matatizo ndugu!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    unataka kuoa kwa kuangalizia ndugu zako na rafiki zako??? Utamtesa utakaye muoa.

    Huwezi chukua likizo ya mahuasiano kwa muda hadi utakapojua unachotaka?
     
  7. telitaibi

    telitaibi JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    lazima una mapepo one of them akiwa pepo la kutotulia lo shindwa mwana kuangaika wewe
     
  8. S

    Shakir JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ndugu zanguni,
    Sifanyi hivi kwa sifa, sisikii raha kabisa kwa huu mwenendo, Na ndio maana nikaja kuomba ushauri hapa.

    Tatizo baada ya hiyo miezi 5-7 nakua nishamkinai huyo mwanamke, and any relationship beyond there nitakua najiumiza tu mwenyewe kwa kua na mtu nsiempenda wala kum-feel.

    Nahisi labda pengine napokua nafanya selection ya next gf, sifanyi assessment ya kutosha labda
     
  9. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    mwanamme mbaya wewe,angalau unalitambua tatizo lako,lililobaki ni tiba tu,maybe wapo watu jf watakusaidia
     
  10. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tuliza akili yako baba utajua hitaji lako, ila kabla hujaanza mahusiano na bint kwanza mfanya awe rafiki then ndo muanze uhusiano nae, hayo mambo unayofanya sio mazur sana
     
  11. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,047
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    niko na tatizo km lako but kwa sasa nimeamua kuwa single angalau kwa mwaka mmoja,i blive next relationship nitakayokuwa nayo itadumu zaidi,and my b italeta ndoa.
     
  12. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tatizo kuu hapo ni unapenda sana kugonga na hii inasababishwa na hizo porno unazoangaliaga kila siku.....badilika bro wee mtu mzima sasa tafuta mapenzi na siyo ngona tena upte watoto akili itakaa sawa mbona..hayo mambo wwachie youngstar
     
  13. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikia,, dont rush into dating a woman with expectation ya kuwa labda huyo ndiye utakaye muoa,, utaendelea kuwa disappointed na kumuumiza huyo mdada utakayemdate akijua utamuoa... ni hivi take ur time find urself a friend on platonic basis na ujifunze frm her na kama ukiona hamna so much in common then dont push that relationship forward do that with several girls and i believe eventually u will meet ur match.. And one most important thing Pray about it on daily basis... Good luck
     
  14. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yani tatizo lililopo ni kukinai....ukimpata mpya baada ya miezi 5-7 unakinai kwa maana unataka tena mpya! ingekua haujiskii kuwa na mwanamke kwangu kidogo ingeleta sense, ila wewe ni kwamba unataka kitu kipya! Kwa maana hii sidhani kama una psychological problem, kaka mwili wako umeji-tune kuwa na tamaa flani hivi na kutokua na hali ya kuridhika.

    May be chakufanya ni kutulia na kutafakari but just b easy usiwaze sana jiweke sawa na kuwa na moyo wa kuridhika na kile unachokipata then angalia yupi atakae kufaa na anza kuzoeana nae kwa muda mrefu kimahusiano zaidi na sio ki ngono zaidi.

    All the best,
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,695
    Trophy Points: 280
    You need to see experts asap


     
  16. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahaha wewe kweli una psychological problem na ni kwamba unataka kufuata mkumbo wa society

    wewe kijana wangu kwanza kabisa nakusifu kwamba umeweza kuwa open about the issue at hand. sasa wewe naona wapenda sana kupata variety ya K. sasa mwana wewe hao wengine ni maisha yao sasa kama wao wameamua kuoa ama kuolewa ni yao hayo wewe nenda na wat u want. sasa kwa kuwa wapenda K mie nakushauri endelea tuu kuenjoy la msingi tuu ni kutowapa wanawake hao hope ya ndoa. just be true to urself na towards hao wadada waambie kuwa hapa mie nipo kistarehe zaidi so dnt habour any hopes za ndoa.
     
  17. S

    Shakir JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kaka,
    Hilo nkishalifikiria sana.
    But single bila kugusa kabisa?
    Otherwise ukiacha matatizo yangu, dada zangu pia mnaboa.
    Wewe miezi mitano uko hivyohivyo tu, yaani wewe wa leo ndiyo huyo huyo wa Jana na kesho!!
     
  18. S

    Shakir JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Umefika mbali mkuu,
    Suala sio K, hizi zinapatikana tu even without relationship ndugu yangu.
    Mi nazungumzia mahusiano yenye kuendelea. Wapo ambao sikugusa hata K zao but we ended relationship just because after some few weeks I found no any feelings with them!!
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hongera sana!
     
  20. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Labda ungefafanua. Maana nahisi hapo ndo kuna tatizo hasaaa.


     
Loading...