Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

miezi 11 bila kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by deni, Sep 11, 2011.

  1. deni

    deni Senior Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    mimi ni mwanafunzi wa 4m 4 kibaha sec.ninatarajia kuhitimu mwezi wa 10.pia ninatarajia kujiunga na technical college na sio A-level,hivyo kwenda tena kusoma ni mpaka mwezi wa 9 mwakani.tatizo ni kwamba sijajua nitafanya shuguli gani kwa muda huo wote wa miezi 11.nimefikiria kufundisha:masomo nayaweza lakini sina confidence kwakua ninaonekana mdogo sana kiumbo.sitaki kuupoteza huu muda.tafadhali wana JF naombeni msaada wenu.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    msaada gani unataka?
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Saidia wazazi kazi za nyumbani,kwa elimu yako wategemea kazi gani.
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    shinda nyumbani umsaidie mama kufanya shughuli ndogondogo.................huh
     
  5. deni

    deni Senior Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br /> <br / mawazo yako bro
     
  6. deni

    deni Senior Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br /> <br / i think that is not productive my brother
     
  7. N

    NYAGI DRY JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 294
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tafta jembe kaka..then anza kufuga kuku mpk mwakan utakuwa upo juu
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Fungua genge.
     
  9. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,571
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    iyo elimu utafanya kaz gani? watu na degree zao hawajapata kaz! je wewe f4 unategemea nini? jifunze kunyoa utafute salun au kuwa mama ntilie ndo kaz znazokufaa au uza vocha
     
  10. d

    dane Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    I think at that level of education,you can only do unqualified jobs(exceptions herein considered).Just make up your mind and get down to business-kuwa kinyozi,mama ntilie,safisha jiji au hata Kondakta.Do anything-just do not idle your time away
     
  11. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    No mi nadhani just do somthng ambayo ni mwanga wa kile unachotaka kukisomea huko techngue.kwa mfamo unataka kusomea ufundi redio i mean software jiunge na watu wa komputar au radio uanze kupata knwldge kabla ya kwenda kusomea.wapo kibao wamewekeza mitaani.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Mwambie ticha Mgina akupe theory of Floatation...halafu muone Mwampaja atakusaidia tu ukishasain lile daftari...hahaaa
     
  13. Triple G

    Triple G JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mi ushauri wangu ni kama mkuu aliposema juu ya ufugagi wa kuku wa kienyeji,mbuzi kwa mana wana ukuajia wa haraka na watakuletea faida kubwa kwa hiyo miezi 11 almost 12 tuseme...bila shaka ni muda wa kua apply agriculture uliosoma kwa ajili ya ujasiriamali.ni hayo tu mkuu.
     
  14. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    mdogo wangu acha uwoga..kama uneza kufundisha mbona shule za kata kibao..tena umetoka kibaha ni shule nzuri watakugwaya kuanzia headmaster adi makamu wake...kafundishe ata THE SQUARE ROOT OF 29 IS......KIPINDI KIMEISHA...HAKI ELIMU
     
  15. Lucci

    Lucci Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi naona utaribu kutafuta field/volunteer kama kwenye NGOs hivi uwe unafanya kama training.
    Pia unaweza ukatafuta tempo ya kwenye makampuni ya ICT na Construction/civil kwani huwa wamakua na kazi za tempo
     
  16. S

    Sadma Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh,mdogo wangu hata shue hujamaliza unawaza kazi!!!! Unanijua huwezi kufaulu nn!!!!! Anyway,tafuta madumu ufanye kazi ya kuuza maji
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Anza kukaanga mihogo.
     
  18. deni

    deni Senior Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    sijakuelewa unamaanisha nn,mgina na mwampaja ni walimu wa A-level.hebu elezea vizuri.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    hapo kwenu kama kuna eneo la kutosha anzisha bustani ya mboga mboga.
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mpigie pande dogo. Si unajua kibongo bongo!
     
Loading...