Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Michezo Mingine Sio.....

Discussion in 'Jamii Photos' started by Bushbaby, Mar 16, 2012.

  1. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Panga.jpg

    Ndio unakuta mtoto wako ni mmoja wa hao waliopigishwa magoti...unafanyaje?
     
  2. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    aisee!!
     
  3. t

    tisa desemba JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dogo mtemi wa mtaa
     
  4. K

    Kamzuzu Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aya ita mvua mpaka inyeshe nisikie kidume anakoroma namtenganisha kichwa na kiwiliwili
     
  5. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Aisee! Hii picha inanikumbusha enzi zileeeeeeee! Tulikuwa tunaishi Ilala Flats(miaka ya 70), kulikuwa na makundi kati yetu na watoto wa Ilala Mchikichini! Ilikuwa ubabe ubabe tu! Siku hizi mnaita Bifu kwa kwenda mbele!
     
  6. sister

    sister JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    hii ni hatari akiwapiga kweli.
     
  7. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni Hatari sana hivi hakuna toys za kuwafaa kuchezea?
     
  8. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Hao watoto inaonekana wametwa nyara.
     
  9. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hicho kilichoshika panga ukikichunguza kitakuwa ki-kurya, ni hatari sana
     
  10. m

    mzighani Senior Member

    #10
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo ujue kuwa baadae huyo dogo atakuja kuwa mwanasiasa na baadae kuwa Waziri katika Serikali yetu.
     
  11. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #11
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duh! sijui hapa ni wapi ktk Afrika? Inaonesha ni nini kinachoendelea kunako jamii husika. Watoto kila cku wanaangalia picha za kutisha, kinachofuata ni kujaribu kuigiza. Noma sana.
     
  12. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    sijui umefikiria nini....umenichekesha sana!!
     
  13. b

    babacollins JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kweli mkuu haya yatakua mambo ya vibanda umiza
     
  14. b

    babacollins JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huu sio mchezo wa watoto watakua wameona watu wazima
     
  15. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Jamani hapo ni wapi? Naogopa kuamini kwamba haya yalitokea Tanzania!!!

    Tiba
     
  16. w

    wa home JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama sio mara ni somalia dogo jasiri km wangu.
     
  17. GABOO

    GABOO Senior Member

    #17
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee! Hii itakuwa 1994 kule Rwanda
     
  18. v

    valid statement JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Wewe uite mchezo, lakini unaweza ukawa haukua mchezo wala masihakra. Watoto kama hawa walitumiwa na waasi kufanya ukatili mbaya kuliko maelezo kule Siera Leon.
     
  19. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #19
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Unamshukuru Mungu wako kwa kukupa hekima ya kulea mtoto wako vizuri, kwa kiasi fulani unagundua kuwa hauhusiki kuzalisha MAJAMBAZI.
     
  20. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Ni michezo tu hakuna kingine hapo. Huoni huyo wa pili kutoka kulia ancheka.ingekuwa dogo kawapiga mkwara wa kweli hakuna ambaye angecheka....!! But it has message though!
     
Loading...