Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya uhuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KakaNanii, May 17, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hawa chama tawala eti wanajiandaa na madhimisho ya miaka 50 ya uhuru. Yaani miaka hiyo yote wame View attachment 30153 tufanyia nini hawa ?

    Au wanjaiandaa kuadhimisha miaka 50 ya ufisadi hapa Tanzania !
     
Loading...