Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 ya Uhuru: Wimbo wakataliwa kupigwa redioni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by EMT, Dec 9, 2011.

  1. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Katika kuadhimisha miaka 50 ya uhuru, kuna mtunzi ametunga wimbo mmoja lakini umekataliwa kupigwa redioni. Sijui hatima ya aliyetunga huu wimbo lakini umebeba maudhui makubwa tuu hasa katika kuadhimisha miaka 50 ya uhuru na ni bora watu wengi wakausikiliza huu wimbo. Sikiliza au jipakulie wimbo wenyewe hapo chini. Nawatakia wote miaka 50 ya uhuru.

    [JFMP3] View attachment Miaka 50 ya Uhuru -King Pao.mp3 [/JFMP3]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,034
    Likes Received: 9,721
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana Mkuu EMT
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wengine masikio yeshatangulia mbele ya haki hasa linapokuja hili la 'wanaofoka foka'

    Hebu tuandikieni mistari ilivyo
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Aisee!hivi hakuna dj hata moja tu akaupiga huu wimbo jamani?ukwel mtupu huyu jamaa kaimba!laiti wangepata ujasiri wa kuupiga leo!!ungepeleka ujumbe mzito!ngoja niupige na spika zangu kubwa hapa nje ya duka langu walau ujumbe uwafikie wananchi!radion wasipoupiga mitaan tutaupiga.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mupao tyt barz upeleke times fm utapigwa tu
     
  6. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anastahili pongezi jamaa, angalau kajitoa na kupinga hizi sherehe, tatizo ni kwamba kachelewa kuitoa hii kitu. angeitoa mapema. halafu kwako EMT, ukimwona tena huyu jamaa mwambie aurekebishe wimbo wake sababu kaimba kwa kasi sana hivyo hata kama alikuwa naujumbe mzuri mwishoni unashindwa kueleweka. apunguze spidi.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Tumtafute Ridhiwani akaongee na mshua hampe na huu ujumbe...
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Muacheni Jakaya mambo yamemzidi kimo , huku kuna sakata la Jairo na Luhanjo; huku mambo ya katiba hayaelewi ingawa ametia saini muswada; huku anasusia kusaini posho za wabunge na huku Lowassa anamchongea kuwa yeye ndiyo mhusika mkuu wa Richamond!! Hizi kelele za milango lazima zitamkosesha mwenye nyumba usingizi pengine awe maiti!!
     
  9. d

    doctorwasummary Member

    #9
    Dec 9, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wimbo ni mzuri! Nilishasema maendeleo yanakuja kwa kuelezana ukweli na kama hatutaki ukweli kwa lengo la kuendelee kuwa maskini lazima tuajiri watangazaji walamba nyayo ambao wanashadidia uongo. Tuko pamoja, tutafika tu kwani harufu ya mavi hazuiliwi kwa kufunikwa na tenga.
     
  10. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135



    jamani naupendaga huu wimbo
    mwenye nao nauomba pls
     
Loading...