Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miaka 50 iliyopita

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MUREFU, Dec 4, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Watanzania tumetoka mbali sana ninakumbuka mzaz alikuwa akitaka kwenda kununua nguo zangu au viatu vyangu vipya vya sikukuu. Basi atachukuwa tepu na kunipima hata kama hakusomea ufundi wa kushona au atachukuwa karatas na kuchora mguu wangu alafu anakwenda navyo dukan kukununulia. Akirud kama kidogo atapewa nduguyo au kama kikubwa utavaa hata kama ninakubana je wewe miaka 50 iliyopita unakumbuka nini
     
  2. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yah nakumbuka vizuri sana nilikua sijazaliwa bado
     
Loading...