Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mi naogopa mende

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by PROF. ENG, Apr 12, 2012.

  1. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau sijui ni peke yangu, Jamani mi naogopa MENDE balaa, yaani akiingia chumbani siwezi lala, Kuna wale wanaoruka ndio balaa kabisa.

    Yani nikiona MENDE mwili unasisimuka, halafu kwa chini mbona kama anafana na SAMAKI.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    mende?Vp kuhusu jongoo huliogopi mkuu?
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    mimi mjusi bana.
     
  4. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    yani unawaogopa alafu umewachunguza hadi kujua kwa chini wanafanana na samaki (au umewaona kwenye picha au dissection).

    Anyway mende ni wadudu wachafu sana, kama wapo hope jaribu kuwatafutia dawa
     
  5. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    sasa ukiona kenge au mamba ?, si utakufa kabisa
     
  6. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Una jini la kike linaitwa MENDELINE asili yake Medina na hurka yake ni kukuchafulia haiba yako kwa wastaarabu wote. Epuka kulala chali, aina yoyote ya tumbaku na usitumie katu choo cha shimo na.........

    Kwa taarifa zaidi ni-PM.
     
  7. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    nadhani wewe ndio unatisha zaidi ya hao mende..., tuache kutishana jamani, na kuibiana kimacho macho (jamani sisi sote ni watanzania, atleast si uwadanganye wakenya au waganda na sio mwananchi mwenzako.

    Nadhani wewe una jini la kupiga sound
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    mwee.....mimi nikiyaona yale meusi halafu liruke napoteza fahamu....hata nifanywe nini....hongera bar huwa siendi....
     
  9. m

    mdawi Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana, ungesoma PCB F.6 LAZIMA UFANYE DISSECTION YA MENDE SS SIJUIWW INGEKUWAJE
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni form ya abnormal personality iliyoko kwenye neurosis inayoitwa Phoebia.
    Phoebia ni uoga ambao uko katika vitu ama hali ambayo katika hali halisi haiwezi kukudhuru.
    Wanasaikolojia wanadai kila mtu ana kitu ama hali ambayo ana Phobia nayo. Hawa wanaokuzodoa ukiwafuatilia utakuta kila mmoja ana kitu anachokiogopa. Wengine huogopa wadudu kama wewe, wengine giza, wengine makaburi, wengine binadamu wenzao nk.
    Pole sana mkuu lakini hebu jiulize, hivi mende anweza kukudhuruje? Kama hawezi kwa nini umuogope?
     
  11. PROF. ENG

    PROF. ENG Senior Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa kuna mtu wangu mmoja anaogopa panya vibaya. Bahati mbaya siku moja vyoo vyetu vya uswahilini panya sijui wanaingiaje kwenye tundu la choo, basi jamaa wakati anakata gogo panya alikuwa kwenye tundu anasubiria kulidaka jamaa akashtuka kuna kitu kinakwaruzakwaruza kuchungulia kuona ni panya alipiga kelele na kuamka kabla gogo halijakatika vizuri na kuangukia kwenye bukta.

    Mi panya siogopi kabisa, ila Mende!!!, wale wanaoruka nasikia wanakuwa wanakaribia kutaga.
     
  12. Mlitika

    Mlitika JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 458
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Kwa kauli yako hii NAFUTA RASMI HOJA YANGU YA MWANZO aka jini MANDELINE. In fact nilisema kwa utani zaidi na nikazama kwenye rejea kuJikumbusha TYPES OF PHOBOS (PHOEBIA). Narudi nikakuta Chilli has said almost all. Phoebia ni kitu ( situation) ya kawaida na wote in a way we have some kind of it. So nothing to worry much and IT HAS NOTHING TO DO WITH SUPERSTITION.

    SUN WU UMENISOMA?
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Me naogopa nyoka aisee!!
     
  14. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    mi naogopa mchemsho wa kuku,
     
  15. n

    ngwini JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 470
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaogopa mamende! Zanzibar,Mombasa na Tanga wapo kibao
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Mi naogopa jf!
     
  17. s

    sugi JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hiyo kitaalamu inaitwa"phobia"kila m2 ana kitu anachokiogopa,phobia maana yake ni "irational fear"dada yangu anaogopa kifaranga cha kuku hata kama kimetotolewa leo,m2 mwingine hata maji anaogopa(hydrophobia),mwingine anaogopa giza,mwingine miti mirefu,kutatua tatizo hili unahitaji kufanya"extinction"mazoezi ya kuanza kuwa karibu na ki2 unachokiogopa,kama kukigusa nk,mradi kisiwe na madhara,hapo utafanikiwa kuondoa huo uoga wako
     
  18. s

    sugi JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nyoka yupi?
     
  19. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    kwikwiwiwiwiwiwiwiwiwi
    kwwiikwiwiwiwiwwww
    kazi kwelikweli
     
  20. Iron Lady

    Iron Lady JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 4,049
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    ningependa kujua mwanzisha mada ni she au he?
    naweza kujua kwa nini anaogopa mende.
     
Loading...