Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhuu.. hii kali! Haki ya tendo la ndoa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUCHANA, Apr 30, 2012.

  1. B

    BUCHANA Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwamba wanaume wanahitaji kuagana na wake zao kwa tendo la ndoa ndani ya masaa sita baada ya mke kufariki! imekaaje hii?

    Mwanamke akihitaji haki hiyo itakuwaje?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Umeitoa wapi?Au kwa mazombie?
     
  3. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hii haijakaa sawa. ipange upya
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii kali sana ebu ichujue kidogo..
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    sijafahamu wala sijaelewa. I think I am confused and not convinced!
     
  6. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ilikuwa sheria ya misri enzi ya Queen Chreopatra.
     
  7. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sasa si ungesema tangia mwanzo?
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    KAITOA CLOUDS
    ni mauchawi tu
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ni kama vile ulikua unasikiliza mahali, halafu ukaibeba kama ilivyo ukidhani tulikua tunasikiliza wote
     
  10. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hapana jua hiyo
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    ushirikina tu, utabakaje maiti?
     
  12. c

    ckabaka New Member

    #12
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao jamaa wamekosa ya kufanya ni kitu hakiwezekani kimfumo wa binadamu na unapo kufa mwili hukakamaa.
     
  13. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #13
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    eeeh hili geni kwangu..........tchaooo
     
Loading...