Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa william lukuvi vipi mbona kimya?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kichenchele, Jul 27, 2010.

  1. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Jamani naombeni huyu mkubwa wa Jiji hili atuambie amefikia wapi na hawa mafisadi wa ardhi wilaya ya kinondoni? mbona kimya tena? pia ajaribu kuangalia na wilaya za TMK na Ilala nako kuna uozo pia
     
  2. M

    MJM JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Siyo jipya Tanzania agenda imefungwa labda kama kuna mengineyo kwa idhini ya mwenyekiti.
     
  3. Iza

    Iza JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,793
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Anajipanga kurudi mjengoni..!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,141
    Likes Received: 5,324
    Trophy Points: 280
    Dhimamoto tu hidho dha kuuthaka uwadhiri mwakani
     
  5. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii ndo bongo. hiyo issue imeishia hapo kwa sasa tuko busy na uchaguzi. mambo mengine yanasimama kwanza aiseee. bongoooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  6. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yuko bize anasaka kura arudi mjengoni kula....... Kwan nini bana? Wabongo ni watu rahisi sana kuridhishwa na usanii.
     
  7. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Na Magesa yuko kwenye mchakato wa kugombea ubunge kupitia ccm!!
     
Loading...