Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Temba Avuta Jiko

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Dec 18, 2008.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Anafaa kupongezwa Amani Temba A.K.A Mheshimiwa Temba.....
    [​IMG]
    Nampa five anajua kuchagua kitu kimetulia si kitoto babake.
     
  2. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2008
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Utulivu wa kitu ni relative Mkubwa!
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Hongera kamanda,cha msingi ni utulivu katika ndoa yako..big up
     
  4. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    All in all I wish him & his family the best in Life!!!
    Temba make sure you keep that lady smiling as long as you live man!!
     
  5. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2008
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Anaonekana mgumu mpaka hata siku ya kufunga ndoa.
     
  6. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,583
    Likes Received: 1,893
    Trophy Points: 280
    Yoyo tunakusubiri wewe
    Goli la 2009-MARIAGE
     
  7. g

    gulumadi Member

    #7
    Dec 18, 2008
    Joined: Dec 16, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hongera!!!, but jamaa kanuna askama amelazimishwa...
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Usikonde mambo yanakwenda vema si una mlengo wenyewe.
     
  9. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2008
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mungu awalinde wanandoa hawa wapya ndoa yao iwe na amani na furaha siku zote.
    Uvumilvu na upendo utawale kati yao
     
  10. A

    Aunty Lao JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2008
    Joined: Jul 7, 2008
    Messages: 215
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera na mmeandana kweli.
     
  11. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    [​IMG]
    Wife wa Mh Temba akiwa amepozi

    [​IMG]
    Achilia mbalia na tatizo la kitaswila,kiukweli maharusi walipendeza mnooo

    [​IMG]
    Msanii wa kizazi kipya kutoka kundi la TMK Wanaume Family, Mh. Temba Jumamosi iliopita aliamua kuchukua uamuzi mzito kwa kuchukua jumla na kufunga nae ndoa katika kanisa la Azania Front jijini Dar. Picha kwa hisani ya Abdallah Mrisho​
     
    Last edited by a moderator: Dec 21, 2008
  12. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #12
    Dec 20, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Hata Matonya naye kafanya kweli,,,,,

    [​IMG]

    Ama hakika walipendeza sana.Pichani toka shoto ni mpambe wa bwana harusi Banana Zorro,Bwana harusi Matonya na mkewe wakiwa wameweka pozi hai tebo.
     
  13. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #13
    Dec 21, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa mbona hawakutoa lebo kwenye suti?! .... halafu hili tatizo nimeliona kwa watu wengi Bongo; sijui wanaziacha lebo kwa makusudi au ndiyo kutoelewa!!
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Dec 21, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Damn mbona kama bibie mileage imekwenda?......yule anita mkali than huyu......Sijajua kazi ya msimamizi wa harusi baada ya harusi......yaani Banana Zoro baada ya hii harusi.....Hongera Tonya...
     
Loading...