Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Pinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kabembe, Dec 13, 2010.

  1. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2010
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Nimegundua kuwa waziri mkuu Mizengo Pinda ni kiongozi anayependa kuonewa huruma na wananchi ili aendelee kuwepo madarakani bila watu kuhoji au kutilia shaka utendaji wake,lakini ukifuatilia kwa makini mheshimiwa Pinda ni kiongozi goigoi ambaye anataka watu waamini kwamba katika serikali hii yeye hana maamuzi yeyote zaidi ya kuwa ndio mzee...lakini anasahau kuwa watanzania wanazifahamu na kuzikumbuka sifa na maamuzi mbalimbali ya mawaziri wakuu waliopita e.g Sokoine,Salimu,Sumaye au ata EL...hivi Pinda ni waziri mkuu gani ambaye hata Magufuri anamshinda??? Kuwa mtoto wa mkulima maanake ni kukerwa,kuishi na kutenda tofauti na mazoea na hata ikibidi kuchukiwa na viongozi wenzao kwa maslahi ya umma na sio ku-pose pose eti ooh mie mtoto wa mkulima...mtoto wa mkulima fake!
     
  2. czar

    czar JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yap umepatia, ni goigoi saaana tena sana. Kujiita mtot wa mkulima sijui masikini yoote hiyo ni kutafuta huruma toka kwa wananchi. Nadhani angekataa hiyo kazi lakini kama kaikubali basi lamawa haziepukiki kwake.
     
  3. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Non sense.
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Crap!!
     
  5. Dadii

    Dadii Senior Member

    #5
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Uwoga wa kuchukua maamuzi mazito,woga wa kufuatilia mambo machafu na kuyakemea,kukata shangingi sio tija Pinda anapenda sifa kwa wananchi wasiotaka kufikiri na kuumiza kichwa kama yeye pls Pinda kama kazi imekushinda bwaga chini kuna vitu vingi umeshindwa kuwawajibisha watu wako huku juu.uko slow mnooooo like Joka la kibisa.
    Mtoto gani wa mkilima hata kushika jembe hujui, acha pinda mambo yako kulegea hutetei wanyonge kazi kutaka kuonewa huruma na wananchi wakati wananchi wanahitaji huruma yako kwa ufisadi na udharimu uliojaaa huku juukwenu haya Tanesco hiyo inalipa deni kubwa hata tmko lako hatulisikii acha woga chukua hatua pinda shingo.
     
  6. m

    mams JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nadhani kipindi hiki cha lala salama ataonyesha makucha yake.
     
  7. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Ah hee . Kweli tupu. Hana uchungu na nchi wala nini, hawezi hata kukemea maupupu huko mawizarani ambako yeye ndio boss. Watu tumekaa gizani siku kibao wala hawezi kutoa statement au order yo yote. bora hata huyo Ngeleja. KAzi kulia lia tu kama d**mu.
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    prove otherwise. Pinda ni goi goi la kutupwa, linalosubiri kuambiwa cha kufanya kama alivyoamriwa kuchakachua kura jimbo la Sumbawanga mjini kwa kutishiwa kuwa asipofanya hivyo U-PM hatoupata tena.
     
Loading...