Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mheshimiwa Ndesamburo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jun 15, 2009.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hivi huyu mheshimiwa ana worth kiasi gani kwa estimates za juuu juu?

    That includes assets zake ndani na nje ya nchi

    nawasilisha
     
    Last edited: Jun 16, 2009
  2. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    For what mkuu kujua mali ya watu??? kwani pia ana vijisenti nje??? Lakini kwani kavipata kutokana na kodi ya WATZ?
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2009
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu,

    Ningejua ni kwanini unauliza ingekuwa bomba but still i have got trust that TRA and wahusika wangine wamefanya kazi yao kisawa sawa.
     
  4. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 135
    GT hujaacha mzecho huu wa kuanzisha mada za ku divert watu toka kwenye serious matters ?Una tuhuma dhindi ya Mbunge huyu mwaga badala ya kuleta hizi.
     
  5. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2009
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Vipi unataka akumegee ya kampeni?
     
  6. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Obvious si unaelewa kuwa Mburushi kabanwa japo anaweza kuchukua tena zile alizorudisha na kudaiwa kuwa zitaenda TIB lakini kapelekwa aliyewezesha kuzitoa BOT ili akazitoe tena kwa mara nyingine!
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    simple minds...
     
  8. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tume ya maadili kaandika ana mali kiasi gani? Nyumba ya London pia imo?
     
  9. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0

    NYUMBA AU mijumba ISIYO NA IDADI?

    Unaelewa hii ni very sensitive kwa mheshimiwa na wapambe wake na stay tuned watu kuanza kuwa emotional and all
     
  10. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #10
    Jun 16, 2009
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uko huko kuchunguza mali za watu? Tutajie basi na majumba ya viongozi wako wa ccm usiwe unapendelea.

    Subiri atakavyo lialia hapa.........Port!!!!
     
  11. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    duh! This is such an out of the blue question na halina msingi wowote. Sasa kaka wewe unadhani unajua, si utuambie? It's soo open. Okay...unataka figure...billion moja. Umefurahi?
     
  12. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2009
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Shalom,
    Tutaje mara ngapi? Wote ambao tunajua mali zao tunataja bila woga. Kuwa na mali sio kosa ila ni vizuri kuwa wakweli kwa kuzitaja hizo mali kwenye mamlaka husika. wao ndio wametunga hizo sheria lakini wanaongoza kuzivunja.

    Tuna viongozi wengi sana wanafiki wa majukwani wakati matendo yao kwa chini chini ni mabovu kishenzi. Hao ndio wajibu wetu kuwaumbua mmoja baada ya mwingine. Wengine hatuogopi mtu yeyote na wala hatupendelei chama chochote.

    Mbunge ambaye ana mali na anashindwa kuzitaja kwenye tume ya maadili, mimi naamini kuna mambo atakuwa anaficha. Hizo nyumba inatakiwa wawe wanalipia kodi Tanzania lakini wakati walimu wanakamuliwa kodi, mawaziri na wabunge wanapangisha majumba yao kwa mamilioni bila kulipa kodi.

    Hata watu wakija hapa na kulialia sisi wengine haitupi shida kama ambavyo haikutupa shida wengine walivyolia lia huko nyuma.
     
  13. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    keshaanza kufanya vitu vyake
     
  14. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    mtu anayejua ana wealth kiasi gani si tajiri kwani matajiri wakubwa wealth zao zinaongezeka kwa masaa. Hu yu jamaa ni mfanyabiashara tajiri na mkweli kwani kaanza biashara miaka ya sabini na analipa kodi zake kama kawaida.

    NamePhilemon Ndesamburo[​IMG]SurnameNdesamburoFirst NamesPhilemonAlternate Name Title Country of BirthTanzaniaPositionsFromToOrganisationPosition2005 Moshi Mjini ConstituencyMP for Moshi MjiniDate of Birth19 Feb 1935Political AffiliationCHADEMAeMail Telephone Address NotesEDUCATION
    School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
    Thurrock College-UK Certificate in Cargo Insurance 1968 1970 CERTIFICATE
    Thurrock College-UK Advanced Diploma in Shipping 1968 1969 ADV DIPLOMA
    Government Technical School-DSM Certificate in Commerce 1954 1954 CERTIFICATE
    Old Moshi Secondary School Secondary Education 1950 1953 SECONDARY
    Matemboni Primary School Primary Education 1944 1949 PRIMARY
    --------------------------------------------------------------------------------
    CERTIFICATIONS
    Certification Name or Type Certification No. Issued Expires
    No items on list
    --------------------------------------------------------------------------------
    EMPLOYMENT HISTORY
    Company Name Position From Date To Date
    Kilimanjaro Safari Club Managing Director 1985 1998
    Keys Lodge Chairman 1985 Todate
    Keys Hotel Ltd Managing Director 1979 Todate
    K's Enterprises Co. Ltd-Moshi Managing Director 1976 Todate
    Delight Company Managing Director 1976 1980
    Schenker & Co. GMBH-German Representative 1976 1985
    Shipping Corporation of India Representative 1976 1982
    Express Services Co. Ltd Managing Director 1972 1975
    Freight Express Co. Ltd Managing Director 1971 1975
    Government of Tanzania Movement Officer 1969 1971
    Government Passages Agent Movement Officer 1965 1967
    Government of Tanzania Junior Accountant 1961 1965
    Government of Tanzania Clerical Officer 1955 1960
    --------------------------------------------------------------------------------
    POLITICAL EXPERIENCE
    Ministry/Political Party/Location Position From To
    CHADEMA Chairman Board of Trustees 1998 Todate
    CHADEMA Regional Party Chairman 1992 Todate
    [ Retrieved on 17-7-2006 - www.parliament.
     
  15. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unaelewa hii ni very sensitive kwa mheshimiwa na wapambe wake na stay tuned watu kuanza kuwa emotional and all[/QUOTE]

    Hivi wewe ni pandikizi la CCM/MAFISADI, maana naona unafuatilia sana mambo ya watu hasa vyama vya upinzani. Wengine wooote ujaona wanayoyafanya, huyu tu ndo umeona.
    Mhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!.
    Tafauta hoja nyingine.
     
  16. t

    tibwilitibwili Senior Member

    #16
    Oct 18, 2009
    Joined: Sep 12, 2006
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa ana bif kama JK na Nyerere Foundation
     
  17. Tumain

    Tumain JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2009
    Joined: Jun 28, 2009
    Messages: 3,158
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kuna shida gani Mbongo kuwa na hizo pesa....mbona wahindi wana mijumba dar..na uk hakuna anayewauliza..sijui kwenye thread yako unataka nini?? au helikopta zimekupakawisha?
     
  18. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2009
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Watanzania ni lazima tuelewe kuwa kuna Watanzania wanaofanya biashara kihalali na wanafanikiwa na ndesamburo ni mfano mzuri. Huyu mzee kuanzia miaka ya sitini amefanya kazi kwa bidii na CV yake inaonyesha na wamemtafuta lazini kafanya kila kitu kihalali na bado ana utajiri mkubwa sana. Watanzania tumpongeze huyu mzee kwa kuwa mfano mzuri angeweza kukaakimya na kula pesa zake lakini anajali maisha ya watanzania.
     
  19. fiksiman

    fiksiman JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 401
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Kuna haja kuanza kuhoji vyanzo vya mapato kwa hawa wanajulikana kama VIBOBA. Tanzania hii hii watu wamepigika kiasi cha kulala na wengine hata kufa kwa njaa...na wakati huo huo kuna watu wamefikia hatu ya kununua maeroplane, magari ya milioni mia saba na kwenye majumba ndo usiseme.

    Mi nafikiri tuanze na hawa matajiri mapema kabla ya uchaguzi afu tumalize na hawa wa serikali.....WATU WANAUTAJIRI WA AJABU JAMANI KHAAA!!!!
     
  20. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama wamepata kihalali ni matajiri tu mkuu na wana haki ya kuwa matajiri sijui kwanini umeshtushwa sana,unless una ushahidi wa ufisadi,si vyema kuwa na chuki tu kwasababu mtu ana kisu.Pambana na wewe mambo itakuwa safi oneday na si kushtushwa tu chapaa mwenzako aliyonayo,pambana mkuu,usishtushwe na maeropleni...Na kwa taarifa yako kama angekuwa na ufisadi usidhani kama ccm wangemwacha,wahindi na waarabu hapo bongo wakiwa na kisu hamna shida,mchagga ama mweusi mwenzetu tabu khaa!!
     
Loading...