Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mhe. Opulukwa ashinda kesi dhidi ya pingamizi alokuwa amewekewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bukutonaga, May 4, 2012.

  1. B

    Bukutonaga JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Bodi hapa ni nderemo na chereko kwa pamoja CDM tumetoka kidedea tena hapa ktk viwanja vya mahakama Maswa tumeyagalagaza tena Magamba.PEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEOOOOOOOOOOOOOPPPPPPPPPPPPLEEEEEEEES, P O W E R FOR LIFE!

    :clap2:


    source: mIMI MWENYEWE
     
  2. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tupe picha mkuu!! Nimefurahi sana!
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mikakati ya Segerea vipi?? Hilo jimbo limenuiuma sana
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Bukutonaga kama sijakusoma vizuri.
    Opulukwa ameshinda kesi ya kupinga ushindi wake wa ubunge ama kesi dhidi ya pingamizi alilokuwa amewekewa, na kama ni pingamizi lipi hilo?na hiyo itamaanisha kwamba kesi haijaisha!?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. e

    enhakkore Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawapongeza CDM
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Hongera sana Opulukwa another day another dollar.
     
  7. B

    Bubona JF-Expert Member

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera Opulukwa!
     
  8. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mungu ashukuriwe kwa kuwaweka mafsadi mbali
     
  9. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,594
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Habari rasmi kutoka Maswa ambako Mahakama Kuu Kanda ya Magharibi ilikuwa imekaa kutoa hukumu dhidi ya kesi ya kupinga matokeo ya ubunge wa Opulukwa (CHADEMA), ni kwamba mbunge huyo ameshinda kesi hiyo iliyofunguliwa na aliyekuwa mgombea wa CCM, Salum Hamis maarufu kwa jina la Jambo.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tulianza na Mungu na tutamalizia na Mungu. Long live Opulukwa.
     
  11. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mwita Maranya ni kweli hujui kuwa Opulukwa alikuwa amewekewa pingamizi na wana CCM? Pingamizi limetupwa kwa hiyo ameshinda kesi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. B

    Bubona JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 449
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo mmepuliza baada ya kuuma Segerea, siyo?
     
  13. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kesi ya KUPINGA USHINDI WAKE!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Ni nani nyie hata mumzuie Mungu wetu asitende?
     
  15. mmura

    mmura Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good news
     
  16. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Viva campain vua gamba vaa gwanda inaendelea
     
  17. N

    N series Senior Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    isije ikawa ni janja yao manake wana tung'ata afu wanapuliza, yani magamba bana
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa ni Tumaini Makene hizi habari ni za kweli.

    Mungu ibariki CHADEMA
    Mungu ibariki TANZANIA

    Msako unaendelea
     
  19. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Safi sana.
    uelekeo unaonyesha kama hakuna kutengua matokeo tena
     
  20. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Hii ni habari njema mkuu
     
Loading...