Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Zito rudi Kundini!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kingamkono, Jul 9, 2012.

  1. K

    Kingamkono Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado tunaendelea kusisitiza Zito arudi kundini.
    Ni ukweli kwamba Zito ananafasi kubwa sana katika siasa za nchi hii ila bado bado kuna sintofahamu ya ukweli kwamba Zito yupo wapi Katika hili gurudumu la mabadiliko ( ccm, ccm B, CDM, CDM B……nk) nikiwa kama mdau wa mabadiliko na Kijana ambaye nataka mabadiliko ya kweli katika nchi hii kwa sasa ningehitaji Zito arudi kundini ( au atuthibitishishie yupo wapi na asituyumbishe) na akubali kwamba nchi inahitaji mabadiliko . Ni kweli kwamba kuna watanzaninia wengi wamewekekeza imani yao kwa Mh Zito, ila wasi wasi unaotutia Mh.Zito yupo upande gani?
    Sitaki kudhibitisaha hilo… ila nataka mkumbuke kwamba Zito amekuwa na nafasi kubwa sana kwa kipindi cha karibuni katika kuwasemea wanyonge hususani katika kuibua kashfa kem kem ndani ya nchi hiii..
    Nnacho hitaji…
    1. Nataka Zito ashirikiane na wenzake wote wa CHADEMA katika kutekeleza falsafa nzima ya M4C na si kubaki kutekeleza zana hii kibinafsi AU KUSHIRIKIANA NA VIONGOZI WACHACHE nakutuacha wanachama kuwa na sintofahaamu ni kwa nini Zito hutomwona na baadhi ya viongozi fulani wa CDM hata siku moja katika mikutano hii.
    2. Naamini kwamba wote tupo kenye harakati za za ukombozi ila si lazima tupitie njia moja lakini naamini msemo wa umoja ni NGUVU na utengano ni UDHAIFU.
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unamzungumzia Zitto Kabwe au shibuda?
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    sredi nyingine aisee
     
  4. c

    chama JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kingamkono Ndani ya Chadema kula WALAJI wengi na WAPIGANAJI wachache utengano lazima utajitokeza na usisahau sera ya ukabila
    Zito analijua hilo hawezi kutamka bayana hadharani; wapo wapiganaji ndani ya Chadema kama Zito, Lissu na Msigwa wakiongea unapata hisia za kutaka watanzania waishi maisha mazuri lakini wengine ni kama Dr. Slaa na Mbowe wapo kwa maslahi binafsi.

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. K

    Kingamkono Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napata shaka.."ila kinyume ni sahihi:"
     
  6. K

    Kingamkono Member

    #6
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vp kwani? just my opinion!!! kwan we waonaje?
     
  7. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    unamsema shibuda nini? ni upepo tu
     
  8. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zito kafumbwa mdomo na rafik yake january na muda si mrefu utasikia habar mpya, ni ulaji tu hapa.
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    chama Couldnt agree anymore .. U are absolutely right.. mkuu..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kamanda Zitto mbona yupo active ktk M4C? Hukumuona kule Iringa?
     
  11. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kingamkono Hakuna sababu ya kuwa na wasiwasi na Zitto Kabwe ana mengi akilini mwake hayamtoshi; kwahiyo haoni sababu ya

    Umoja na wenzake wa Chadema; labda yeye mwenyewe ni Chama anashiriki kotekote;
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Zitto=ccm,liwalo na liwe.
     
  13. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    We kofongo Jina la kwanza la shibuda Ni zito? Akili ya Kwakiutl changanya na ya bata!


     
  14. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Am back again!baada ya ban lefu.zitto mwacheni afie ccm na unafiki wake ametuhujumu kwenye baajeti kivuli ya wizara ya fedha yeye pekee yake na kuwapa wakina chemba na ngereja cha kusema.
     
  15. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zitto yuko mild and stable, kazi nzuri aliyoifanya yeye na wabunge wenzie wa Slaa, Mdee nk katika Bunge lililopita ndio chachu ya CHADEMA kufanya vizuri sana katika uchaguzi wa 2010. Hongera Zitto.
     
  16. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    chama Nadhani umepotoka mzee au kama utaweza taja maslahi binafsi aliyokuwa nayo dr.Slaa au Mbowe na epuka chuki binafsi,kwa upende wa Zitto labda mi namuelewa tofauti zaidi jamaa anonekana km anautendaji zaid kuliko siasa watu hawa ni km Magufuli yupo kwenye siasa lakini yeye ni mtendaji zaid na si msemaji kazi yake itaonekana kwa output yake
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unafiki wa Zitto wala usikukatishe tamaa, lert him go, CHADEMA Kwa sasa ni Zaidi ya ZItto, nasikia hataki JK awe anakosolewa hadharani.. Mnafiki zitto Go go go hatukuhitaji
     
  18. C

    Cassian Lucas Member

    #18
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uNA CHUKI BINAFISI
     
  19. m

    majebere JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,193
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    CDM bila zitto ni mauti. Huyu peke yake ndio mwenye nia njema wengine wote ni njaa zimewapeleka huko.
     
  20. c

    chama JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wewe tuliza akili yako unataka kusema mtalaka wa Dr. Slaa yupo bungeni kutokana na uwezo wa utendaji wake? Yeye Dr. Slaa aliposhinikiza alipwe mshahara wenye kulingana na wabunge alilifanya hilo kwa maslahi ya chama au maslahi yake binafsi? Na kitendo cha hawara yake kupewa tenda za chama ni kwa maslahi ya chama au binafsi? Angalia huo utatu mtakatifu halafu tafakari kwa kina. Tafadhali rekebisha usemi wako mimi ni kijana bado sijawa mzee!

    Chama
    Gongo la mboto DSM
     
Loading...