Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mh mwigulu aiharibia CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by JUDITH MGASSE, Jul 3, 2012.

  1. J

    JUDITH MGASSE Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana Bunge liliboa sana hasa huyu mheshimiwa kuonesha upendeleo wa waziwazi! mh Manyanya kaizungumzia hoja ambayo iko mahakamani ingekua ni upande mwingine ungesikia hoja iko mahakamani! ila sisi kama wananchi mwigulu umeiaibisha CCm kwa kuonesha kushindwa kwa hoja na hivyo kukitumia kiti kidikteta hata mimi ambaye sina itikadi zozote za kichama nilikasirishwa jana!
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    kumuita ng'wigulu mheshimiwa ni sawa na kumuita Kikwete dokta.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Leo nimemuaona (bila kumsikia) akitoka mapovu kwenye TV ya dukani...........sijui alikuwa anawaka nini!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ambaye hana itikadi yoyote hawezi kuchangia kama ulivyoanza, umesema jana mheshimiwa alipendelea wazi wazi ni dhahiri una upande fulani ambao uliona umeonewa na ndiyo huko uliko. Acha wale tusio na upande wowote tuangalie bunge ili tujue ukweli wa mambo yanavyokwenda kwani vyama vya upinzani vilijisahahu vikafikiri vyenyewe havina makosa pale ambapo wenzao wa CCM walipokaa kimya, sasa wamemua kujibu mapigo wanaruka sarakasi.
    Kumbe Wanzania wanakufa kwa kukosa matibabu kisa siasa bwana.
     
  5. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe unatanga kuwa una duka siyo, ehe tuambie unauza nini na nini?
     
  6. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ndani ya kipindi kinachoendelea katika TBC1 - This week in perspective lead by Simbeye. Wachangiaji wanasema This Generation is Facebook Generation so even our PMs especially CCM - PMs are Facebook MPs:wacko:
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mtoto usililie wembe.....
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Falling kingdom i.e CCM ,, viongozi wasiokuwa na foresight kama akina Mchemba hatimaye ndo watashikwa uchawi wakati chama kitakapokuwa kimeangushwa 2015. Atakuwa answerable kwa kila ujinga na ufidhuli wa Chama hapa namfananisha na wale waliokuwa karibu na Gaddafi ambao walijidanganya kuwa bado Gaddafi alikuwa rais wakati nchi nzima ikiwa mikononi mwa waasi na hivyo wakafa siku aliyokufa Gaddafi kwa sababu tu ya ujinga wao.
     
  9. Meljons

    Meljons JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 2,444
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwigulu yupo bungeni kutafuta chadema wamekosea nini na wapi,hana hoja zaidi ya kurusha vijembe
     
  10. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwigulu ni kama mwalimu wa lugha, kazi yake kusahihisha spelling za hotuba za cdm, lakini hata ccm wakikosea safu nzima kazi yake kubebe mbeleko
     
  11. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwa hali hii CCM andika wosia
     
  12. N

    Nyambu Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge wa ccm nimeamini hawajui wanakuwa bungeni kuchangia nini kwenye bajeti maana kila anaeamka anasema chadema wabaya,sasa ubaya na uzuri wa chadema unahusiana na nini kwenye bajeti?ibariki bunge
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hivi waamuzi wa michezo huwa wanashabikia upande gani?....ukiweza kujibu hili swali kwa ufasaha bila shaka utamuelewa mleta mada
     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,257
    Trophy Points: 280
    Mwigulu ana hitaji ushauri kutoka kwa wazee wa dares-salaam lasivyo atachanganyikiwa!
     
  15. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mwigulu, Mwigulu, Mwigulu!!!
    I'm not interested...
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    CCM ilishaaibika kitamboo.
     
  17. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    ccm imeingia mtego wa cdm!
     
  18. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ubaya wa chadema kwa CCM ni kwamba inaonekama kuipora madaraka CCM. Lazima ccm waione chadema mbaya!
     
  19. MDAU JR

    MDAU JR JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuufunge huu mjadala kuhusu huyu popompo, mnapandisha chati bure kabisa.
     
  20. t

    tara Senior Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    aisee huyu jamaa mna mpa airtime sana bana......
     
Loading...