Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh.Lowassa Be Careful...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanzaniaist, Jan 10, 2012.

  1. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asalaam Alyekum wana JF..!

    Leo jicho langu limemuulika Mh.Edward Lowassa,waziri mkuu mstaafu! Kiongozi Aliyejijengea Heshima ndani na nnje ya nchi...!

    Vile vile bila kusahau Mh.Edward Lowassa ni mjasiriamali ambaye amewekeza kwenye sekta mbalimbali kama mawasiliano,utalii,hoteli ambako watanzania wameweza kufaidika kupitia ajira pamoja na kuongeza e pato la taifa kupitia kodi..!

    Kumekuwa na matukio mbalimbali ambayo yamekuwa yakimkumba mh.EL kama suala la kujiuva gamba pamoja na mbio za uraisi...,hapa nitafocus kwenye mbio za uraisi...

    Napenda niseme kwamba mh.EL lazima atambue kwamba Binadamu mahali popote duniani ni wanafiki...siku zote binadamu atakupenda kwasababu ya PESA! Kumezuka kasumba ya watu kukusifia kwenye vyombo vya habari kama JAMII FORUM na kukutia moyo ugombee Uraisi..,lakini lazime uwapime hao wanaokufacilitate ugombee uraisi..,isije ikawa wanakufanya kama mtaji wa kukutoa pesa kila siku! kwani wengine wanakuona kama kiongozi wao hasa wapiga kura wako kule monduli na wengine wanakuona kama mtaji wa kupata pesa kwakuwa wanaamini kwamba wewe ni tajiri mkubwa ambaye uko tayari kutoa kiasi chochote kupata madaraka!

    Nakuomba mheshimiwa kuwa makini na mitandao kwani hiyo hujenga na kubomoa! na hakuna watu wanafiki kama wanamitandao...,wengine wana dream uwe raisi wapate nafasi serikalini wengine wana dream uwe raisi wapate mianya ya kibiashara! lakini hebu tutolee mfano kama Mungu asingekubariki na Utajiri Uliokuwa nao ungekuwa kiongozi wa kawaida tu hivi wangapi wangekuwa wanakusifia kila siku kwenye JF au kwenye vyombo vya habari...,tuangalie hili suala kwa upande wa pili...!
    Tumwangalie Nelson Mandela! yeye hakuwa tajiri au mfanyabiashara lakini watu walimpenda kutokana na uchungu wa kupigania haki za wananchi..,tumwangalie Mh.Mwai Kibako kwenye uchaguzi wa mwaka 2002 aliweza kummwaga Bilionea Uhuru kenyatta ambaye sasa hivi inasemakana ndio mtu tajiri afrika mashariki na kati...lakini nguvu ya umma ndio iliamua!

    Tafakari Mheshimiwa! kwani nikiwa mtaani nasikia Lowassa na kitu kinachofuata ni neno Pata Pesa! be careful Mheshimwa
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    The Grand Power of Money

    money-stacks.jpg
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    lowasa, lowasa, lowasa, lowasa, lowasa, kila siku lowasa.........................................................
    kama ilivyo jina la m'kwere linavyoweka ********* nashauri na jina lowasa lisitumike JF, kila ukilitype iwe ******** nadhani itapunguza virusi kuzidi kuenea.
     
  4. T

    Technology JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    weka namba yako ya simu ili EL akatafute akupe PESA
     
  5. m

    masabuda Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndio wanamtumia kwani ulikuwa hujui, juzi eti kaarikwa na kanisa la pentekoste kigoma kaenda kwenye harambee, what they need is your money! hata akina beno malisa wamempigia magoti na kuingia kwenye kambi yao ni pesa tu, tena kampa hadi gari vx mpya, hata mimi ningekusifia kila kukicha
     
  6. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mkuu Mstaafu??? Au Mkuu aliyejiuzulu!
     
  7. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    :juggle::yawn::alien::A S 465::hatari:
     
  8. T

    Tanzaniaist Senior Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafanya kazi na kujituma na faidi jasho langu...siwezi kufaidi jasho la mwenzangu! pesa za lowassa ni kwaajili ya familia yake tu..nashangaa mnavyozimendea
     
  9. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani anagwa hela?
     
  10. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hawa wote wakina Serukamba wanamfuata EL kwa sababu ya pesa zake bila hivyo wasingekuwa nae!!
     
  11. K

    KIROJO Senior Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wameshajua miaka mitano hitoshi kufuatia mziki wa CDM uliowashwa mwaka jana,wewe subiri hapakaliki kila mahali hawa magamba ,Lowasa anamaliza pesa zake tu,unajua kutoa kanisani hata mwizi anatoa tu,mwisho ni kwamba kuingia mbiguni kwa tajiri na kumiujiza tu.Viva CDM mziki mzito 'kila siku People POWAAAH People POWAAAH ,hatufanyi kazi bila kufikia kwanza hii People 'PowAAH-says Mh,Mzengo K.P.P

     
  12. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Tanzaniast,

    Hivi huyo Lowassa aliwahi kufanya kazi wapi kila siku akawa analipwa mil 1000, au ngoja nikurahisishie swali unadhani ugumu wa maisha wakati pesa ya kodi unatoa imechomwa moto au kuna namna watu wamejimilikisha mihela af wakaitoa ktk mzunguko.

    Can you justify utajiri wake kautoa wapi?
     
  13. c

    chumvi2012 Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akipenda kutumia pesa, atumie lakini watanzania tunasema kazipata wapi!kazipataje! je hazitoshi mpaka atake kazi ya urais?na je kweli yanamkera kwa dhati matatizo na mahitaji ya watanzania kwa sasa! je uso wake ukimtazama anamanisha anachokisema!au ni kawaida ya chukua chako mapema kuja na misemo kila uchaguzi isiyokuwa na maana. Tunamhitaji mkombozi DK Slaa basi.
     
Loading...