Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mh. Celina Kombani AMCHANA Lissu Bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee, Aug 25, 2011.

  1. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Leo Waziri wa Sheria Selina Combani kamchana Mh. Tundu Lisu wazir kivuli wa sheria , msemaji wa kambi ya upinzani
    Anadai:

    1. Lissu ametumia lugha ya uchochezi ktk hotuba yake.

    2. Hajaptia hotuba ya wzara kabla ya kuandaa ya kwake.

    3.Mh. lissu huwa anakwepa vikao vya kamati ya bunge kwa hiyo hawezi kujua yaliyojadiliwa.mfano kikao kimojawapo alikuwa Nyamongo.

    4.Awaasa wabunge wa kambi ya upinzani wa pitia hotuba za mawazir ili kuepuka "madudu" ya mtu mmoja kuwakilisha mawazo ya kambi nzima.

    5.Kuhusu kukithiri rushwa mahakamani, anadai hana uhakika ilia atafatilia.

    6.Asema Lisu hajatumia Busara, akili n akarima aliyojaaliwa na mungu.

    7. Mchakato wa katiba bado.

    8.Kuhusu bajet ya Wizara inatosha kama Lisu anaona haitoshi ajazie kutoka kwenye jimbo lake.
    Mwisho amesema Lissu ametoa hoja ambazo ni genuine ila nyingne amedanganya.

    hayo ni kwa ufupi

     
  2. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sasa anasema lakini hoja ni nzuri!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Aaah, hii ndo nini sasa. Nilidhani hoja hujibiwa kwa hoja ....
     
  4. F

    Froida JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    amejichana mwenyewe ilifika mahala mpaka akawa emotional karibu alie hajui afanyalo
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    jamani mwenye konection na dr anipe kuna uwozo mkubwa katika chuo cha madin afanye hima.
     
  6. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Nisingetegemea kabisa kuwa mama Kombani amsifie Lisu, hayo yangekuwa maajabu ya mwaka. Magamba waelewe tu kuwa siku zao zinahesabika. Hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    dr nani?
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Huyo mama uwezo wake kifikra na kimtazomo wa mapana na marefu ni mdogo sana!
    Nilitegemea ajikite zaidi kujibu hoja badala shambulio la kimwili alilofanya.
    Ili arudi ktk ulimwengu wa siasa za tz zenye kumbo la wananchi ningemsihi amuombe radhi mh Lisu hapohapo bunge!
     
  9. e

    ebrah JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mi nimemuona akiwa anajibu maswali, amani ccm mtaendelea na uongo hadi lini?
     
  10. M

    Mwene wa Yumbi Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo naye si gamba tu? Yaani Magamba wamefika mahali sasa hata hawaeleweki. Kombani hana uwezo wa kujenga hoja against Lissu
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwanza huyu mama ni kati ya mawaziri wanaomaliza hewa tu kwenye cabinet. Kichwani ni sifuri kabisaaa.
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nani huyo?
     
  13. m

    mndeme JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 2, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaani huwez kufanya comperative analysis kati ya lissu na huyo kilaza ndo maana yeye ndo alikuwa napotosha umma
     
  14. g

    gkidin Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    combani sio mama makini pia ni m2 wa kukurupuka, hakukuka chini nakufikiri kwanza. Tatizo la mawaziri na spker wa bunge na wabunge weng kama sio wote wanasaidia serikali kutawala badala ya kukosoa. Tatizo hawana uhelewa wa vitu. OGOPA ANAYESHIBA UWEZO WAKE WA KUFIKIRI NI FINYU.
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Selina Kombani hana weledi wowote katika mambo ya sheria kwahiyo asingeweza kujibu chochote cha kisheria toka kwenye hotuba ya Tundu Lisu. Ni kama waziri vuai na serikali yote ilivyoshindwa kujibu hoja za Lema na kuishia kulalamika kwamba Lema anafanya uchochezi. Sasa serikali ya magamba ikikosa hoja ya ku counter dhidi ya wapinzani wanakimbilia kutafuta huruma kwamba hoja za upinzani ni za uchochezi.
    Serikali legelege hii taabu tupu.
     
  16. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamchana vizur kiherehere kwisha
     
  17. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Huyu si ndiye yule aliyesema hatuhitaji katiba mpya? Case closed.
     
  18. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mhhhhhhhhhh
    hii nayo kaliiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    kuna la kujivunia kweli hapoooooooooooo
    ama kweli tanzania ina mawaziri vihiyooooooooo
     
  19. Shenkalwa

    Shenkalwa JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 580
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa pana tatizo kubwa. Mheshimiwa waziri amechemsha. Hizo points zote hapo juu hakuna hata moja inayozungumzia hoja za Lissu. Kwa sisi ambao hatuko kwenye luninga ametuacha hewani kwa sababu hatujui hata alichoongea mheshimiwa Lissu.

    Naona mama anajikanganya mwenyewe na maneno mengi yasiyo na tija. Mimi nadhani angekwenda kwa hoja moja moja alizozungumzia Lissu na kuzijibu kwa hoja angeeleweka lakini hivi?? ndiyo mawaziri wetu hawa?

    Kazi ipo bado
     
  20. W

    We can JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hovyoooooooooooooooooooooooo. Kimama kinachekacheka tu, harafu dada yake anataka kukitetea, wakati watanzania wote wamekiona kikichekacheka, nitatukana..........mungu nisaidie, nataka kuivunja kompyuta yangu...
     
Loading...