Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Mgomo' wa Wabunge wa CCM dhidi ya Mabadiliko ya Muswada kwa Maslahi ya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Feb 7, 2012.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tumesoma Wabunge wa CCM kutaka kugomea muswada wa mapendekezo ya mabadiliko ya sheria ya mabadiliko ya Katiba.Mapendekezo mapya ni matunda ya majadiliano baina ya CDM na Serikali baada yaSerikali kuona mantiki ya hoja za CDM.
    Ukweli ni kuwa mabadiliko hayo yatasaidia kutunga Katiba bora zaidi kuliko ilivyokuwa awali.
    Wabunge wa CCM walipopata wasaa wa kujadili muswada wa,bila aibu waliacha kujadili muswada wakapoteza muda kuwashambulia wenzao wa CDM. JK kakubali hoja za CDM,kwa nini wanagoma?
     
  2. k

    kidunda New Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yote hayo ni ubinafsi
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,947
    Trophy Points: 280
    Ongezeni posho kwanza masuala ya katiba baadae.
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Kwa maslahi yao binafsi, mpaka posho isainiwe. Wengine walishawaahidi vimada wao magari
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Katiba bora si kwa manufaa ya CCM, wala hakuna chama chenye hati miliki ya kutawala milele, watoto wao si lazima wawe wana CCM, vyama vitakufa lakini nchi inadumu hadi mwisho wa dunia.
    Lakini ni kama vile Wabunge hawa hawako tayari kuona CCM inaachia madaraka kidemokrasia na kwa amani, sijui wanaitakia nini Tanzania!
    Kwa hili JK astahili pongezi nyingi na nashangaa UVCCM wako kimya, ingekuwa enzi zile wa
    ngeshatangaza kumuunga mkono dhidi ya Wabunge
     
  6. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wa wabunge wa CCM posho kwanza katiba baabdaye! na maslahi binafsi kwanza uzalendo baadaye
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Maslahi ya Posho.
     
  8. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,560
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kwa maslahi mapana ya lowasa.
     
  9. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM wanataka wawe na uwezo wa kuendelea kula mali za serekali kwa uwazi bila ya kutuhumiwa.
     
  10. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Katiba ililetwa bungeni.
    wabunge wakapewa mda wa kujadili na kuboresha.
    wabunge wa CCM na CCM-b (CUF) wakashachamba wa chadema na kuwasuta.
    mwishoni mswada ukatoka bungeni.
    Chadema wameliboresha.
    Sijui wao wana maslahi gani
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Yaweza kuwa kweli eh!
    Nashangaa tangu lini Wabunge wa CCM wamekuwa na jeuri dhidi ya Mwenyekiti wao tena kwa jambo zuriajabu kwa taifa!
    Nakumbuka enzi zile Mkapa aliwalima mkwara mzito wakanywea, leo jeuri hii yatoka wapi? Something is wrong somewhere, haiwezekani.
     
  12. k

    kkitabu Senior Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya ni matokeo ya Kumjadili Mh Tundu Lisu badala kujadili hoja ya msingi
     
  13. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wana hasira ya posho
     
Loading...