Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa madaktari umepwaya clouds waonywa kuupa media coverage

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Salas, Mar 8, 2012.

  1. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Radio clouds wameonywa kutoa mijadala au taarifa mbali mbali juu ya mgomo unao endelea imefahamika kuwa kipindi cha mwanzo waliupa mgomo airtime kubwa ndio maana ulifanikiwa sana na hizi taarifa pia zimepelekwa kwenye vyombo vya habari vingine ikiwa ni strategy ya TISS kuzibithi mgomo huu kwa kugawa madktari na media na madaktari wao kwa wao. Mpaka sasa Dr Mponda hajulikani halipo kuthibitisha tishio alilopewa na TISS.


    ni haya kwasasa
     
  2. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hiyo ni kweli mkuu! Hakuna coverage kabisa vituo vyote kimywaaa
     
  3. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio maana bibi yangu kijijini ansikiliza BBC
     
  4. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hauhitaji kutegemea radio siku hizi ili kupata habari. BBC, VOA n.k watatangaza, na watu wanaoathirika watatupa habari live bila chenga. In fact ukimya utawafanya watu watafute habari kwa bidii zaidi.
     
  5. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hiyo ni kweli na clouds inaanza kuwa radio ya chama bana
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwe mwe mwe! poleni mnaojua saizi kuwa hiyo radio ni ya chama!
    Kitambo sana niliacha kusikiliza sijuia hata hapa nimeingiaje??
     
  7. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama bongo kuna radio huru mkuu! Wote ni waganga njaa tu!
     
  8. Rogate

    Rogate JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Clouds Labda! Magic wapo hewani sasa hivi na wananchi wanachi wanachangia live, East africa radio walikua na madktari wawili live kuanzia saa tano mpaka sita.
     
  9. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ma dr walikuwa wanataka kuuza sura! Sasa wananyimwa platform
     
  10. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,734
    Likes Received: 1,791
    Trophy Points: 280
    Watu siku hizi wanapata habari kupitia JF, nani anasikiliza radio za uchochoroni? JF ni kila kitu
     
  11. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Samahani mimi huwa sisikilizi Clouds FM, Lakini huko sio ndiyo anafanya Efraimu Kibonde?
    Kwani ile strategy waliyotumia kwenye mgomo wa mwanzo ya kumtumia mouth speaker wao
    Kibonde kukandia DKs na kuchochea chuki ya wananchi dhidi ya Dks haiku work?

    TISS wa siku hizi ni bure kabisa, mimi wakati wa Nyerere sikuwahi kuona TISS akijitambulisha
    eti mimi ni USALAMA WA TAIFA. Lakini TISS wa siku hizi wanaona fahali kufanya hivyo no
    wonder wanashindwa kutoa mbinu za medani kukabiliana na mgomo wakifikiri source of news
    ni Radio Tanzania tu. Wake up TISS this is an era of TEKNOHAMA kuna vyanzo vingi vya habari kuanzia
    radio, TVs, Internet, FB, Twitters, Mobile phone etc.
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vitu vya fb hivi hapa
     
  13. F

    FJM JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa wale waliokuwa wanahoji nani muuwaji sasa watapata jibu. Serikali siyo tu imesababisha huu mgomo wa madaktari lakini pia wamefanya kila wawezalo ili watu wasipate taarifa za mgomo! Silent killers!

    2015 wagombe ubunge kwa kiti cha ccm watapata tabu sana!
     
  14. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Una maana gani mkuu! Umeinote facebuk au?
     
  15. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Hata usalama wakiwanyamazisha,mbona jf hapa tunachangia? Wapande juu wakazibe f...l.sh
     
  16. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Kwani huu mgomo jamani ni kweli wa nchi nzima? Au ndo Ma Dr wamegawanyika?
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kapata tisho la nini sasa?
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wewe ni great thinker !!fikiria kidogo
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Unatumia mbinu za zama za akina Benito Truman /Hitler /Mussolini/Mao/yule wa urusi nimemsahau kuuzima habari za mgomo.
     
  20. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hivi hii nchi ina usalama wa Taifa kumbe? mi najua ina masharobaro wanaolinda usalama wa ccm tu
     
Loading...