Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgomo wa Madaktari (Leo): Kiburi cha Blandina Nyoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jan 19, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Hivi kuna tatizo gani Blandina Nyoni kutumia lugha ya hekima kudeal na hawa ma daktari?

    Hivi hii yote ni jeuri ya pesa alizotengeneza kuitapeli serikali alipoiuzia kwa bei ya kutisha ile software ya ASYCUDA?
     
  2. Small Boy

    Small Boy Senior Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 12, 2007
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Blandina has to go.
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    yaani nimemtazama kwenye TV mpaka nikaskia kichefu chefu na huyu mama

    nilifkiri anaandamwa bila mpango kumbe its true she is arrogant of the highest order
     
  4. p

    profkobayashi JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu haendi kokote

    Haji Mponda na naibu wake watangoka lakini huyu mama ataendelea kupeta tuuu

    hiyo asycuda nyie mmejuaje?
     
  5. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Huyu mama si yule aliyewahi kuwa Ubalozini Canada? ni mhasibu huyu.

    Iweje wizara ya Afya katibu wake mkuu kuwa Mhasibu? Je hakuna watu wa afya walioweza kushika wadhifa huo?

    Poleni sana
     
  6. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,366
    Likes Received: 2,001
    Trophy Points: 280
    me 2, felt nauseated with this mindless, local woman
    Blandina Nyoni, long time she is Nastyyyyy, dirty, most ugly, she has unprofessional behaviuor & ethics, ana macho ka bundi, hovyo kweli huyu, dawa yake fimbo tu, mmanina zake... She is arrogant, ignorant of first degree...
     
  7. p

    profkobayashi JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bila kusahau ile KASHFA ya yeye kupeleka watu wake Ubalozini India
     
  8. f

    fungamesa Senior Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mama huyu aliwahi kuwa Mhasibu Mkuu wa Serikali pale Hazina, akawa Katibu Mkuu Maliasili akawang'owa wakurugenzi waliokuwa visiki pale na sasa yuko Afya huko madaktari mtaipata
     
  9. M

    MwekezajiMzawa Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kwanza akomeshe jeuri ya madaktari maana nao wamezidi nyodo. Komaa Blandina Nyoni.
     
  10. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    MwekezajiMzawa acha kuleta pumba na mzaha kwenye swala linalogusa mstakabali wa Taifa. Siyo lazima u comment, waweza soma na kupita tu
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyu mama ana matatizo sana. Sasa hivi hata wafanyakazi wake pale Wizarani wamechoka hadi wamechakaa. Anawafanyisha kazi hadi saa mbili usiku akiambiwa awalipe Extra duty allowance hataki anasema Wizara haina hela wakati yeye, wakurugenzi wake, Naibu Waziri na Waziri wanajilipa Utilities kila mwezi.
     
  12. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Chapa kazi dada Blandina, usikate tamaa, watanzania watakuja kukuelewa, haiwezekani chama cha hiari MAT kutoa masaa ya wewe uachie ULAJI hiyo haiwezekani, wewe ni mteule wa JK
     
  13. e

    elly1978 Senior Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuhuma hazina maana bila ya kusema alichokisema kwenye TV, kuna watu kibao hawana access ya local tvs au wamesusa maana hamna jipya, so mwaga vitu watu wachangie
     
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    kwani alisemaje?? tupeni nukuu zake tujadili this is JF jamani msijisahau...
     
  15. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni matokeo ya akili ndogo za Viongozi wetu, Mhasibu wizara ya Afya, Mtaalamu wa Afya utamsikia mara Ulinzi mara elimu
     
  16. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nyie si ndo mliopasua kichwa cha mgojwa kuunga mguu ulovunjika? Then mkachana mguu wa mgonjwa mwingine ili mumfanyie operation ya kichwa,hapo ingependeza wazir awe pombe magufuli au steven wasira ili washrikiane na mama nyoni kuwanyoosha,iweje mng'ang'anie kubaki muhimbili kwan huku mikoani tulipo kodi yetu haichangii kwenye mishahara yenu!!
     
  17. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    God bless the bravehearts,nchi ngumu hii.
     
  18. M

    MwekezajiMzawa Member

    #18
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa; madaktari wakiboronga sawa lakini mtu mwingine akiboronga anashikiwa bango mpaka basi!! Kwani lazima wafanyie mazoezi Muhimbili Hospitali tu?
     
  19. M

    MwekezajiMzawa Member

    #19
    Jan 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umenena.
     
  20. SOBY

    SOBY JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,265
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Amesemaje?
     
Loading...