Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro wa ziwa Nyasa hauna tofauti na ule wa kigamboni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Andanenga, Aug 8, 2012.

  1. A

    Andanenga New Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini serikali imejitutumua haraka katika sakata la ziwa nyasa dhidi ya wa Malawi wakati huohuo ikilinyamazia swala la uvamizi wa kigamboni wanaotaka kuwahamisha wazawa pasipo kufata sheria za nchi kwa kisingizio cha kuanzisha mji mpya?
     
  2. k

    kupe JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 972
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wamezidi kujazana kigamboni acha waondoke wawapishe wenye hela wakae karibu na bahari.
     
  3. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    Hii ishu ya Malawi ni ngumu sana, tena sana. Ni suala linalogusa jamii ya kimataifa moja kwa moja. Bora kujiibia au kushiriki kula mali yako ya wizi kuliko mali yako kuliwa na mtu kimabavu. KUMBUKA SERIKALI ILIAPA HADHARANI KUILINDA KATIBA NA MIPAKA YA NCHI
     
Loading...