Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgogoro Arusha: Maaskofu bado hawamkubali Meya na Mary Chatanda!?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Jun 30, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuna uzinduzi wa sherehe za miaka 50 ya uhuru unaofanyika kimkoa katika kiwanja cha jengo la azimio la Arusha, jirani na mnara wa mwenge jijini Arusha. Viongozi wa halmashauri zote wamehudhuria wakiwemo madiwani na viongozi wa dini zote. Pia yupo Mary Chatanda na "Mstahiki Meya". Kati ya viongozi wa dini, hakuna Askofu hata mmoja wa majimbo yote ya Arusha. Badala yake wapo wawakilishi tu ambao ni wachungaji na mapadri.
    Ninachojiuliza ni kwamba, bado wanaendelea na msimamo wao wa kutomtambua "Meya" na kutoshirikiana na Mary Chatanda?
    Naomba kuwasilisha.
     
  2. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana majukumu mengine ya kidini ndiyo maana wakatuma wawakilishi wao.
    Sidhani kama wangesusia wangekubali kuwakilishwa... huu ni mtazamo wanagu tu
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hata wakisusia ni sawa tu, maana kimsingi Meya bado hakubaliki, na huo ndiyo msimamo wa cdm-Taifa.
    Ukirejea kauli yao siku ya mazishi ya kitaifa ya wapambanaji waliouawa na polisi, utakuta kuwa walitoa tamko kuwa hawataukubali uongozi ulioingia madarakani kwa njia haramu!
    Kama hawapo kwa mtindo wa kususa, i personally support them, kwani wanasimamia wanachokiamini!
     
  4. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwani wao wapo chadema?if yes watakuwa wameliona tamko la godbless lema na wana act!
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    wapo madiwan wa3 wa cdm
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu, naomba uwataje, maana hiyo ni ishu ya public!
    Vp, Nanyaro yumo?
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Well, well, well, nimeshapata majibu humuhumu mtandaoni!
    Madiwani Walioingia muafaka(bila ridhaa ya chama) ni hawa 3 chini:
    -Estomi Mallah,
    -John Bayo na
    -Efatha Nanyaro.

    Shame on them!
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nanyaro hayupo. Yupo wa ngarenaro, kalolen na terati
     
  9. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yule wa kanisa katoliki Askofu JOSEPHAT LEBULU yupo Nairobi kuhidhuria mkutano mkuu wa AMECEA na uzindizi wa maadhimisho ya siku kuu ya miaka 50 ya AMECEA
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Wana haki kama Watanzania CDM ni chama chao hawawezi kumtosa mwezao a loser Dk Slaa
     
  11. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpk hawajaafiki wanajua na kukielewa wanachokifanya so binafsi nawaafiki sana
     
  12. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu sijakuelewa Nanyaro huyu ninayemfahamu mimi au mwingine? Kama ni yeye ni jambo la aibu sana kwake.
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    diwani wa kaloleni anaitwa nani?
     
  14. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mkuu yaelekea wewe ni mmojawapo wa madiwani wasaliti.kwani diwani wa cdm kaloleni anaitwa charles philipo(rasta) na wewe username yako inaendana na jina la diwani huyu!
     
  15. T

    Technology JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 673
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Maaskofu bwana! mimi nadhani siku zote wanasimamia amani, upendo sasa wamesusa!!!!!! Kweli nyakati za mwisho tutaona mengi
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi sie!
     
  17. J

    John Marwa JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maaskofu wana hasira sana yule mgombea wa Urais Padri Mstaafu ambae hajaoa alipigwa kwa election na JK! Nimemuona jana Ofsi za CDM amenyoa upala na Gwanda lake basi kama kikatuni! Na mkono wake naona ule hauponi tena!
     
  18. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #18
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mimi sio diwani wala sio kiongozi yeyote wa chama wala serikali! Na jina la Philipo sio Surname yangu. Nilipita kwenye hilo eneo nikawaona na ndio wageni walikuwa wanatambulishwa. Majina yatakuwa yamefanana tu! @Jack
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nina mashaka!But kama wewe ndiye lazima nikwambie umewasaliti wanakaloleni!!
     
  20. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #20
    Jun 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    @ Jack,
    Mkuu uclazimishe! Nimekwambia mimi sie. Jmosi kuna kikao cha wana JF ambao ni wakazi wa hapa Arusha pale Soweto Garden saa 11. Njoo utaniona!
     
Loading...