Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgeni achana noti Mwanza Airport !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Janjaweed, Sep 8, 2010.

  1. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    Wakuu, Tanzania ni nchi nzuri na watu wake wana heshima ya ajabu... inasikitisha sana kuona mgeni anakuja, anatukana watoa huduma wetu na mengine mengi, lakini mara nyingi sisi kama watanzania hukaa kimya na kufunika kombe

    nimesoma habari moja ya Mpakistani kuchana noti ya Tanzania nikasikitika sana na cha kwanza nilipata hisia kwamba huyu mtu ni sawa na aliyechana bendera au hata mwenye dharau ya kupindukia... hakufanya hivyo akiwa amelewa wala amekuwa provoked

    Nakumbuka miezi kadhaa iliyopita raia mmoja wa kigeni alimtemea mate polisi wwetu na hatukukaa kimya, rai yangu ni kwamba tulaani kitendo hiki lakini tusiishie hapo

    Kiburi hiki kinaletwa na watu wetu wa idara ya uhamiaji kutoa hivi vibali kwa njia mbadala hivyo kujishusha na kushusha hadhi ya nchi, wageni wanaona sisi sasa ni wa kununuliwa kwa dola chache hivyo sawa tu hata kutudhalilisha

    Mgeni huyu ni wa NGO ya kimarekani, si ajabu dharau hizi zinatokana na mitazamo au hata mazoea ya wageni hawa nchini (dharau)... shirika lililomwajiri tayari lina wageni wengine, na inawezekana kabisa dharau hizi zimo ndani ya shirika na hasa kwa wageni waliobaki

    tulaani kitendo hiki
    tumulike haya na-NGO
    Somo la uraia lifundishwa kwa wageni ili waelewe watanzania tuna culture yetu
     
  2. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ondoeni Chama Cha Mafisadi madarakani ndipo mtakapo kipatia CHADEMA na DK Slaa uongozi wa nchi mtaweza kutatuliwa tatizo lenu, ila kwa sasa vumilia maana mliyataka wenyewe mlipomchagua huyu muanguka majukwaani kuongoza nchi. Nyerere si aliwaonya kuwa kama mnamtaka mkanywe naye chai ninyi mkapitiliza mkampatia uongozi wa nchi?
    Hivi ndivyo anavyoongoza, vumilia!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa hili sidhani kama ni siasa zaidi.... ni dharau tu
     
  4. jaxonwaziri

    jaxonwaziri JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2010
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kama hamjiheshimu atawaheshimu nani Acid?
    Mtajiheshimu vipi ilhali siasa yenu si safi, haijengi uzalendo na utanzania kwanza na vingine ndipo vifuate?
    We need to know the source hapa......!
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sawa jax

    sasa cha kwanza tumshughulikie huyu ili iwe mfano
     
  6. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jax na hili ndio tatizo la waTZ wengi kuingiza siasa kila mahali, Janjaweed analeta hoja ya msingi ya dharau za wageni kwa nchi yetu, we unakimbilia SIASA,! Ni kweli utawala wa nchi hii hauko makini lakini isiwe ndio sababu ya kila hoja ijayo hapa! let be serious even for a second pleeeease!
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ukiona mtu anafanya ujue ameshamaliza dharau zote kwa colleagues wake, majirani (wabongo) na kadhalika... it takes one arrogance to defy everything around... sitanshangaa huyu jamaa akiendelea kuishi nchini maana ni shamba la bibi na waajiri wake labda hawaoni kama ni tatizo

    source Habari leo
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    I wish Mwl Nyerere angekuwepo.
    Oh! RIP Mwalimu.
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Arudi pakistani kupata huduma festi class wakati nchi karibia yote ni swimming pool!!:mad2:
     
  10. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2010
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    duuh..
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwakweli itakua aibu kama huyu jamaa ataachiwa aendelee kuishi nchini
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Usemayo yana ukweli Acid ni Aibu kubwa
     
  13. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwanini alichana pesa yetu?
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hii ni dharau kubwa na kosa la jinai kwa nchi. Baadhi ya national symbols kwa nchi yeyoet ni pamoja na
    ;

    1. National Currency

    2. National Flag

    3. National Anthem

    4.etc, etc

    Sasa basi kama ilithibitiska hivyo, mhusika alitakiwa akamatwe mara moja na kufikishwa vyomo vya dola na hatimaye kufunguliwa mashtaka. Tatizo tanzania civic education haipo na mambo yanayofundishwa hata kwa wale wachache hayatilii msimamo na mkazo kwa baadhi ya mambo. Nchi hii bwana, nachoka kabisa.
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    4. kadhalilisha inchi
    mhusika kakamatwa, lakini nahofia asije akawa kama akina chenge tu, maana tanzania ni zaidi ya uijuavyo
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hii inatokana na ukweli kuwa serikali ya CCM ya sasa inanunulika na kila mgeni analijua hilo ndio maaana wanakuwa na jeuri hii. Ingekuwa enzi za Mwalimu Nyerere asingethubutu kabisa.
     
  17. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180

    Tunahitaji kuona mtu anafungwa hapa hapa hakuna kumrudisha NYUMBANI. Anyee debe kwanza hata mwaka mmoja, na viboko kumi nambili. Siku hizi watu wanachezea sana taifa letu, hata Watanzania hatujali kabisa tena viongozi ni jina tu, "Viongozi".

    Ukienda nchi zingine, cha kwanza ni DO's and DON"Ts pamoja na culture kama namna ya kusalimiana na wenyeji. hiyo inahitajika pia kwetu, kama mtu amekuja kwetu lazima afuate sheria zetu huo ujinga uishie kwenye ndege. So sad to see someone from another country do something like that.

    AFUNGWE, Wala hakuna kesi hapo. :A S-coffee:.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    naskia amelipishwa faini ya shilingi elfu tano tu:mad2:,,,, kuna wakubwa wametetea hapo
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    ............hii sasa dharau faini ya elfu tano!!!
     
  20. P

    PUNJE JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 30, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    .duuuuuuu
     
Loading...