Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mgao wa umeme rasmi waanza

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by fungamesa, Apr 10, 2012.

  1. f

    fungamesa Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jamani kwa wana JF huku Kijichi umeme ilikatika saa 11.00 alfajiri mpaka sasa hivi saa 2.20 usiku hakuna dalili za kurudishwa tujue walikuwa wanatuzuga kwa ajili mya sikukuu ya pasaka ndo waanze mgao rasmi nini
     
  2. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hii hoja yako inafaa kuwa hapa Tech, Gadgets & Science Forum? lkn kwa kukusaidia tu ni kuwa tanesco imesema hakuna swala la mgao na kwamba kukatikakwa umeme kunasababiswha na uchakavu wa mitambo yao ila umeme unaozalishwa unakidhi viwango vya watanzania
     
  3. s

    sajolin Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo nje ya jiji, hilo sio tatizo ni hali ya kawaida, njoo mikocheni full mwanga
     
Loading...