Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo wa ujenzi wa Gharama nafuu Dar

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kimla, Sep 25, 2010.

  1. K

    Kimla JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2010
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa, Je nikweli kunamfumo wa kutumia udongo wa mfinyanzi kwa kuchanganya na cement kidogo ukapata tofari zitakazo saidia kujenga nyumba kwa Gharama nafuu? Ukitembelea web site Brick and Block Machine Manufacturers | Hydraform wanasema interlocking bircks zinapunguza ghrama za ujenzi, je kunaukweli? nipeni taarifa
     
  2. w

    waziri Member

    #2
    Sep 25, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli tofali hizo zimeonekana kufanya vizuri,kwani mimi mwenyewe nimeshaona baadhi ya majengo tena ni imara beyond tofali za cement.Kinachofanya t ofali hizi zisijulikane kwqa walio wengi ni teknolojia yake ambayo haijazoeleka.HAPA shy kanisa la roman huzalisha tofali hizo
     
  3. K

    Kimla JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Waziri, Asante kwa kunipa maelezo. Je ni kweli technlogia hiyo inaweza kupunguza gharama ya Ujenzi by 50%.Je Kuna mwanajamii anjua kampuni ya Benja iliyoko DDSM inayojenga nyumba kwa kutumia hii technologia hii ili anipe contacts zao
     
  4. TingTing

    TingTing Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tafadhali tupeane basi hata mawasiliano ya hili kanisa au sehemu ambazo zinatengeneza haya mawe. Asante
     
  5. D

    Dedii Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kanisa la roma maeneo ya ngokolo, we ukiuliza tu mradi wa matofali wa askofu balima. vilevile kwa shy mi naona haya matofali yanatumiwa sana na wa2 wenye kipato cha juu na si watu wa hali ya chini. na wasiwasi yatakuwa na gharama za juu, anyway jumatatu coz niko hapa shy ntaulizia details zake kisha ntazibandika hapa jf.
     
  6. K

    Kimla JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2010
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Dedii, Vipi umefanikiwa taarifa yeyote hapo shy juu ya ujenzi wa tofari nafuu?
     
  7. K

    Kimla JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2010
    Joined: Jun 8, 2008
    Messages: 1,111
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Wataalamu wa ujenzi. Tupeni taarifa zaidi juu ya hoja hii ya ujenzi wa bei nafuu.
     
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2010
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu labda hoja hii uiweke kule kwenye hoja mchanganyiko ili watu waione kwa urahisi.
    Nami pia ningependa kupata habari zaidi kuhusu huu mfumo wa utengenezaji wa tofali.
     
Loading...