Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumo mbovu wa serikali ni nini hasa maana yake???

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ROMEOWALLACE, Jun 1, 2012.

  1. R

    ROMEOWALLACE New Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi nimekuwa nikiwasikiliza watu kupitia vyombo vya habari hata pengine nikiwa naongea nao kuhusu maisha mabovu tuliyonayo watanzania yaaani elimu mbovu,miundombinu mibovu,ufisadi na mengineyo...Kila anayejibu alikuwa akisema mfumo mbovu lakini maana halisi ya mfumo (mfumo mbovu) nilishindwa kuipata.Je mnaweza kunisaidia maana yake ili na watanzania wengine wasiojua wapate kujua na hata kama wanajua basi wapate kujua zaidi.
     
Loading...