Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfumaniwa huyu anatafutwa!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, Apr 12, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Bwana mmoja mwenye tabia ya kubeba wake za watu huko Kimara juzi kati amefumwa akiwa na mke wa mtu.

    Huyo bwana kachabangwa mabao na kumwagiwa mitusi mbele ya kadamnasi na mwanamke ambaye inasemekana pia ni mke wa mtu.

    Habari zimemfikia mume wa mmoja wa hawa wanawake amabye ni rafiki yangu na anamsaka huyu jamaa ili amfanyizie kwa kumwaribia mahusiano ya ndoa yake kwa muda mrefu.

    Tumshaurije huyu bwana anaye msaka mtuhumiwa wake maana anahasira na aweza fanya maangamizi na kujikuta anaingia pabaya?
     
  2. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Adeal na huyo malaya wake asiye tosheka, maana kumtafuta huyu jamaa atafanya murder bure aishie jera na kumuacha huyo malaya akila maisha.
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    Ni wazo zuri, mkewe anadeal naye lakini anataka pia kumkomesha huyu mtu maana ni kipanga wa wake za watu
     
  4. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kimara kuna nini?Leo kuna mtu ame'post kwenye facebook wall yake kuwa kuna jirani yake amefumwaniwa na mme wa mtu......could this be the same case?
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ya wezekana, maana nasikia ilikuwa zinga la toimbwili wanawake wote wawili walifanya mbaya. Mmoja alimtandika jamaa makofi ya nguvu na mwingine alivunja machupa hovyo hovyo!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Anamatafuta wapi??? Wakati huyo mwanamke wake anajua aliko??? Mwambie amuulize mkewe
     
  7. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    watu wengine hamnazo kweli, ww mkeo katoka nje ya ndoa eti umtafute aliyemtoa nje ya ndoa.....kama umeshindwa kummiliki mkeo acha watu wammege.
     
  8. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huyo kipanga alikuwa hajakutana na watu wenye hasira mbaya.....wangemfanya mbaya sana tena kimya kimya, ashukuru sana mpaka hapo amefumaniwa.
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mwambie huwezi kuzuia wavuvi kuvua samaki kwa kulinda bahari. Ukizuia pwani ya kigamboni wanaenda kuvua bagamoyo. Akienda bagamoyo watavua hata kwenye kina kirefu cha bahari.
    Mwambie bahari humkimbiza muvuvi kwa kutotoa samaki. Kwani anauhakika anayemchukulia mke wake yupo huyo tu? Amdhibiti mke wake (bahari asitoe samaki) na siyo mgoni. Halafu, anauhakika gani kama kweli anamchukua mkewe wakati hajamkamata live.
    Jela haijai. Atakufa anaacha wengine wanaenda huko.
     
  10. MDANGANYIKAJI

    MDANGANYIKAJI Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nimemuona loliondo
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    ushauri gan wakati ushatoa hapo juu mfumaniwa anatafutwa ...na yeye akafumanie
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mwanamke anakosa mana hajamwambia mumewe kama hatosheki,sasa nje ndo kaona soln.dawa mwanamke apigwe chini.
     
  13. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Amemtega cku nyingi na sasa anatafuta jinsi ya kumtenda na yeye, awe ameachana na mkewe au la yeye anataka kulipiza maumivu aliyoyapata kwa muda katika ndoa yake
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Anamtafutia kona ya kumliza na yeye ngoja atoke loliondo
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mwambie apigane na maisha aachane na wapuuzi mwisho wa siku majuto ni mjukuu.
     
  16. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimejaribu kumsihi cku nyingi but naona anamsimamo mkali sana anahasira na huyo baba anayetumia pesa kulaghai wake za wenzie
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi unamtafuta mtu alietembea na mkeo ili iweje? unajua kwamba mwanamke mpaka anatembea na mtu anakua amedhamiria hasa au hujui hilo? ni bora wanaume ni tamaa zaidi then baada ya muda anajitambua. Sasa badala ya kudeal na mke wake anaekipeleka na kukichanua anaanza kumtafuta mtu anaepelekewa, hana shughuli za kufanya nini huyo jamaa yako? mwambie aache ujinga
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Analaghaiwa mtoto wa shule wewe, huyo mwanamke mzima mpaka ameolewa unasema analaghaiwa? ni tamaa zake za kushindwa kuridhika na mumewe na huyo jamaa yako amechukua mwanamke ambae si size yake, mke anataka makubwa wakati yeye hawezi kumtimizia, mwambie asubiri ubavu wake, huo amekwapua wa mwenzie
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamaa anapswa ku-deal na wife wake basi
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Maty nakubaliana na wewe kabisa
     
Loading...