Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mfano ndo wewe!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by angomwile, Oct 18, 2011.

  1. angomwile

    angomwile Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi kwa mfano una demu wako harafu kila mkiwa nae anamsifia sana rafiki yako yaani sifa ambazo wewe hajawahi kukupa hata siku moja,mf atasema rafiki yako nampenda sana mtaratibu huyo atakaeolewa nae atapata raha sana!kama ni ww utafanyaje?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mimi mpnz wangu hata kusubutu kuinua mdomo wake hawezi,....sembese kuniambia,.period
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,776
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    mhm...mie naona itabidi nianze kujipanga tuu taratibu kwa kupata kibuti!!!!
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mkuu unajua vitu vingine vinawezekana kwa watu wengine na kwa wengine haiwekani kabisaaa,..mpnz wako atakuambiaje upuuzi kama huo
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Igwe sijakuelew hapa bro!ina maana huwa haongei kbs?au?
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    hata kama anatikisa kiberiti lakini huna chako hapo.
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    it means you are half a man she wants!
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    ahahahahaaaaaaaaaaaaa!..da Canta...you made ma day_ni mpnz bubu,...anyway nina maana ataogopa kuniambia hivyo....got it right?
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    na mie nitamsifia rafiki yake pia
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    yahh! kizuri kipewe sifa zake! bora uyo sio mnafiki,hakupaki mafuta kwa mgongo wa chupa
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    mm bora huyo anayenipaka mafuta kwa mgongo wa chupa.
     
  12. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Au anamaanisha kuwa ako na "MUPENZI BUBU"?
     
  13. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Anza kumpigia huyo rafiki yako ndogondogo haraka sana!! Wakutanishe halafu uwaachie nafasi.. Wewe ukaanze moja.
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama una haja ya kupanic sana mkuu..
    Manake tayari kaishakuondolea mashaka kuwa atakayeolewa naye atapata raha sana..hofu ya nini tena!!..Je? kama hakwambii hivo lakini tayari anamfeel rafiki yako??..
    Nadhani sio vizuri kila wakati kufikiri 'negatively'..kwa maana hiyo hata wewe huwezi kumsifia shemejio..mfano:mdogo wako mtulivu sana atakayemuoa kapata mke!!..ina maana huwezi sema hivyo???
     
  15. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    mi ntaelewa kuwa anayoyasema ndivyo lafiki yangu alivyo.kama kweli ana hizo sifa anazosema nitamuunga mkono lakini kama anadanganya ntamkatalia.
     
  16. eddo

    eddo JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duh,hapo hamna kitu na inaonyesha kama ukimpa mgongo,anaruka na mwingine,
     
  17. l

    loyce Benjamin New Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana akawa amemsifia tu jamani,,kwani hamjawahi kuona mtu anatokea kumpenda tu mtu pasipo kumhitaji kimapenzi?huwa inatokea tu jamani msipende kutuhisi vibaya mda wote.
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mm sio mvulana bali namuonea huruma huyo anayesikiliza sifa za mwanaume mwenzie wakati yy hapewi
     
  19. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah mkuu umegusa point may b gal hana lengo baya wala nn. Ni watu tu kauli kama hizo wanahisi vibaya.
     
  20. M

    Maswalala Senior Member

    #20
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah umenifurahisha kwel
     
Loading...