Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Menejiment ya tanesco kuelekea loliondo!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pdidy, Mar 15, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,550
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Wapendwa yawezekana hata hili giza ni nguvu za giza..baada ya kamati ya makamba kutoa ushauri wake na kugusia wah waende loliondo kuombewa na babu..hivi sasa kuna mpango maalum wa menejiment nzima kwenda kwa muda na kurudi wengine waendeelee ili wakaombewe wajue jinsi gan ya kutunasua na janga hili la tanesco

    BH kazi nzuri
     
  2. L

    Laura Mkaju Senior Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pdidy unaharibu kazi yanug jamani yaani sie masecretary ndio nini??
     
  3. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    :embarassed2: Mie ni Sekretari, tumefanya nini tena jamani PDiddy? Au ndo mawazo potofu unaamua tu sasa kutuvunjia heshima hadharani bila kosa?? :embarassed2: Walikufanyeje masekretari??????
     
  4. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nchi hii inaendeshwa kishirikina, kwa hiyo sishangai wakienda.Babu mwenyewe mbona ni agent wa shetani?Ngoja waende waongeze nguvu za kuzidi kuwapumbaza wapumbazika.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    unaweza kuthibitisha haya maneno yako?
     
  6. only83

    only83 JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Waende Rais wao si amekwisha kwenda?
     
  7. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama wewe huwezi kuyadhibitisha ni kati ya waliopumbazwa,nakupa pole!
     
Loading...