Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MEN!...LET'S BE SERIOUS JAMANI!this is not right,nor it is okay

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, May 25, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NASHANGAZWA SANA na wanaume wanaosimulia namna wanavyofanya mapenzi na wake zao KWA MARAFIKI wakiwa WA BAR........!tena wamelewa kweli kweli mbele za akina ELIZA

    LOOK HERE......!
    unaweza ongea some tips na mtu wako wa karibu sana tena unaongea vitu vya nje kabisa,i mean ukiwa unaomba ushauri au la!lakini biashara ya kuelezea into details whatever is happening chumbani kama
    :idadi ya mishindo yako
    :idadi ya mishindo ya mkeo
    :how she is screaming

    THIS IS NOT RIGHT PEOPLE!

    SAMAHANI KAMA NIMEWAKWAZA JAMANI
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha eti unajikunja kama Nyani.......mara najikunja hata kwenye kiloba unaweza niingiza.
    Hahahaha hapo hapo kuna papaa Mtombo anakwambia natafuna kweli kweli mpaka kitu piuuuuu.
    Lakini kumbuka na wanawake nao nimabingwa wa story hizo tena wao ni too much
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Nadhani hili thread haliwahusu kina Fidel and co. Hili linawahusu wanaume wenye ndoa zao takatifu.

    Samahani kama nitakuwa nimekosea.
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    na ndio gia inawasaidiaga pia kuwapata hao mahawara....tabia mbaya sana hiyo, mie nawakataga nishai kweli hapa ofcn unakuta mtu anamueezea galfrnd wake in/out...nawakimbizaga na stori za kijinga.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu inatuhusu maana huwa tunakuwepo kwenye vikao vya dharula na kushuhudia jamaa akijisifia anavyo mkunja mama yoyoo wengine wanadiriki kusema kama huamini wewe dogo njoo siku nakufunulia pazia uone mwanaume navyo jituma kwa shemeji yako hapo hapo anajigamba yeye akipita akiniachia mm dogo lazima nichemke maana yeye full mikiki mikiki.
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Geoff ulikuwa baa za uswahilini tena ndo ukayasikia hayo?manake mi hata kusikiliza huo upuuzi nisingeweza!
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Yani wewe kila sehemu ni unoko unoko tu! kwanini lakini honey?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,738
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! hommie najua ungekuwa busy doing the needful.................
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Najua hupendi kubadilishana mawazo ya kiufundi na wadau hahahaha
    Wengi ndipo wanapo lia kozi za kudu ze nidiful
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Geoff umeamkia wapi jana?? maana hukutakiwa hata kuwapa nafasi ya kuwasikiliza

    kusimulia jinsi ulivyofanya tendo la siri mbele za watu ni kosa hata iweje

    pole sana, inabidi uwe unaenda vile vijiwe vyetu kupunguza hizo encounters
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    mie cnaga ile unafiki cjui simile, hapana nakupa kubwa naendelea na lyfe, sasa uje unielezee livyombinua mwanamke mwenzangu kichwa chini miguu juu inanisaidia nini upuuzi kama huo? nakukata nishai.
     
  12. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    ndo manake hommie....
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha kazi kweli kweli luv si anakufundisha mautundu mama
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280

    mkulu sasa kama malufundi au la ndo uje usimulie tena baa bana.,....
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah n'tu anaona ndo penyewe pa kujifunzia kama kukosolewa anakoselewa hapo na jamaa zake.
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kimsingi mimi watu kama hao huwa nawachukulia kama wenye upungufu vichwani mwao coz mtu timamu kichwani huwezi kukaa kijiweni unapoteza muda wako kuelezea jinsi gani unam-do your wife........it is disgusting aargh!!!!!!!!!!!
     
  17. E

    Edo JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]SKILLS OF SELF-DIRECTED LEARNING [/FONT]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]1. The ability to develop and be in touch with curiosities. Perhaps another way to describe this skill would be "the ability to engage in divergent thinking."[/FONT][FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]
    2. The ability to perceive one's self objectively and accept feedback about one's performance non-defensively[/FONT]
    [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]3. The ability to diagnose one's learning needs in the light of models of competencies required for performing life roles. [/FONT]​
    4. [FONT=Georgia, Times New Roman, Times, serif]The ability to collect evidence of the accomplishment of learning objectives and have it validated through performance. [/FONT]
     
  18. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Inakusaidia kujifunza jinsi ya kumfurahisha wa kwako. Nway just kidding its quite NOT right at all............
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah lengo lao kuu ndo hili kubadilishana maujuzi
     
  20. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hommie labda walikuwanakuapa uzoefu si wanajua kuwa kuwa weye umeingia kwenye medani hivi karibuni!:target:
     
Loading...