Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe ni JK part 2

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mharakati, Oct 15, 2011.

  1. m

    mharakati JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 1,222
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wanoandika andika hapa kuhusu mheshimiwa waziri wa mambo ya nje bernard membe kua anafaa kua urais nafikiri wanatoka familia ya Jk kwani membe hana tofauti na JK kiuongozi. hii ina maana mambo yatakua yale yale kwa watz wengine wasiotoka ukoo huo unaongoza kwa sasa..tafakari hatutaki tena episode za KiJK JK hizi zirudi
     
  2. data

    data JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280
    Mama Maria Nyerere angekua ananguvu.. ndio pekee alikua wa kusafisha chama na kugombea 2015... wote walio baki manyusi tu.. Mtake msitake thats the"eternal truth"
     
  3. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna cha membe wala maembe hawa wote ni mjizi tuu
    watanzania 2015 tukifanya kosa tena tukawapa nchii hawa
    majambazi ccm tutajuta kuliko sasa.
    hawa magamba hakuna mwema hata 1 yote ni mafisadi
    kama kweli tunaipenda nchi na ili tujitawale hakuna mbadala
    ni kuyatoa haya mafisadi madarakani.

    T 2015 CDM
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hebu acha kujidhalilisha

    watu millioni 40+ we unamwona kikongwe tu??

    Una matatizo makubwa sana ya kutojiamini
     
  5. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    CDM wameshindwa kulinda kura za jimbo moja la Igunga wataweza nchi nzima? Labda CCM wasambaratike vinginevyo tutaendelea kuongozwa na serikali ya CCM hadi CCM watakapofarakana
     
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Hivi mpaka 2015 shule za kata zitakuwa zimetoa matoleo mangapi vile.....Igunga CCM walibanwa sana ndiyo maana unashudia mauji
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio kiongozi tu bali ni Chama chenyewe (hata Ghandhi akishirikiana na Mother Theresa) sidhani kama angeweza kuleta mabadiliko ya kweli

    Cha Muhimu ni kifo cha CCM mali zetu zitaifishwe na kurudi mikononi mwa wananchi ili tupate upinzani wa kweli
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,511
    Trophy Points: 280

    nimekwambia mie nataka gombea
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    soma tena post yako...... huwezi kuja na kuanza kusema ccm nzima ni kale kab ibi ka watu ndio kanaweza, its an insult to yourself and your way of thinking

    wewe unajua vizuri historia ya mama maria na mangapi mwalimu alipitia kwenye family yake??

    Puffffffffff
     
  10. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Membe simwamini kabisa, in short ni jk-type yule. Naombeni compliment zake tangu aingie madarakani labda naweza kumwamini kidogo
     
  11. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CCM itafaa kuongoza nchi wakiyaondoa magamba na kuyafilisi kwani watasumbua na fedha zao wakiwa nje.
     
  12. S

    Salimia JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umekunywa viloba vingapi?? maana nyie watu wa viloba na bia za bukubuku mkishalewa mnaleta pumba hapa.
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ivi kwa nini jeshi lisiongoze nchi yetu? sioni mtu wa kuchukua iyo nafasi.
    tungekuwa tunakodisha mapresidents basi tungemkodi mgabe.
    cc tunahitaji rais mbabe na anayeweza kutumia nguvu ya umma,
    sio rais anayechekacheka kama muuza karanga.
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,121
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kuna jeshi hapa, au maigizo.
     
  15. Chenge

    Chenge JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    JK na Membe ni ndugu mtu na kaka yake.Baba mmoja mama tofauti.Waangalie wanafanana sana hata tabia zao ni zile zile
     
  16. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    As long as mfumo wa CCM uko madarakani, hakuna Mende, Memba wala Membe anayeweza kuiongoza vizuri TZ, GO 4 ANY OPPOSITION PARTY apart from CUF n TLP!
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    As long as mfumo wa CCM uko madarakani, hakuna Mende, Memba wala Membe anayeweza kuiongoza vizuri TZ, GO 4 ANY OPPOSITION PARTY with the exception of CUF n TLP!
     
  18. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili za kuokoteza hizi ndiyo maana mnajaza umbea humu ndani
     
  19. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hapo penye wekundu,, hofu yangu tusije kupata rais aliyepinda mdomo tu...........................
     
  20. L

    Luluka JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa!sidhani kama ana jipya huyu
     
Loading...