Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mélissa Theuriau: The Most beautifu Tv Presenter!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Superman, Jun 13, 2009.

  1. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #1
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwa wale wafuatiliaji wa Ma- Celebrity, tusaidieni yafuatayo:

    1. Huyu Mtangazaji anaitwa nani?
    2. Yuko Nchi gani?
    3. Anatangazia TV gani?

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ummm!! Melissa wa LCi ya Ufaransa.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mkuu Superman hivi mamaa huwaga ana kuwepo ukitumia JF? Hahaha. Msema ukweli mpenzi wa Mungu this lady is beautiful I think to any man's standards.
     
  4. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kuna mtangazaji wa hali ya hewa wa CNN anaitwa somebody Delgado.God knows that gal is devilishly beautiful
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mmmh! Mkuu inaonekana unamfahamu sana. Hebu tupe CV yake . . .
     
  6. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mkuu; Ndo hivyo tena mambo ya JF ni Ku-Risk wakati mwingine. Mwenyewe sasa hivi amekomalia TV Series za SBC na mimi nimekomaa na Lap Top yangu.

    Hata hivyo Mkuu; Mke wangu ni bomba sana na moto wa kuotea mbali Mkuu. Ukweli ni kuwa hata huyu dada anayedhaniwa ni mzuri si lolote si chochote kwa mamsap wangu . . . . haaa haaaa (Mambo ya mwamba ngoma hayo . . .)
     
  7. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kevo Mkuu . . .

    Angalia usije ukajitafutia matatizo kwa mywife wako . . . Ina maana Mkuu kipindi cha hali ya hewa cha CNN hukosekani.

    Ngoja nikomae na CNN leo mpaka nimwone . . . mambo ya fahari ya macho hayo . . .
     
  8. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndiyo maana nadhani hana wasi wasi maana hata yeye anajijua ni mzuri sana na hao wengine utaishia kuwaona kwenye screen tu hahaha.
     
  9. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kila nikimuona huwa ananibariki sana!Mai waifu wangu anajuaga me naangaliaga tuu uabiri wa hali ya hewa ila hajui kama kuna kitu kinanivutia
     
  10. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mhhhh mkuu wanawake wana akili ya kugundua mambo. usije ukadhani kakaa kimya & she is completely clueless. Ina wezekana ana kuchunguza siku ya siku ikitokea kitu kidogo tu ana pachika na hiyo.
     
  11. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2009
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu,

    Kama mdau alivyosema hapo juu, huyu dada anaitwa Mélissa Theuriau 31yrs ni mtangazaji wa vipindi vya asubuhi katika TV ya LCi ya hapa Ufaransa. Ila nafikiri ameolewa mwaka jana na bishoo mmoja hivi.

    Cool
     
  12. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kevo unamzungumzia Jennifer Delgado? Huyo Melissa(jina lake la pili mgogoro kuliandika na kutamka) kuliandika ana miguu mizuri? maana picha zake za miguu adimu kuonekana.
     
  13. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mimi yangu macho tuuuu . . . .

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  14. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Ni kweli Mkuu: Picha za Harusi hizi hapa:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  15. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu Miguu hii hapa chini. wataalamu wa Miguu, ongeeni:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  16. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mara nyingi Mungu hakupi vyote: utakuta demu mzuri sana kwa sura- ila miguu ya njiwa!!
     
  17. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu; Ile mtu roho yako inapenda hii hapa:

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  18. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2009
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    wanaume tumetofautiana sana. kuna watu wanazimika tu kwa sura, kama huyu bwana superman. wengine kifua, wengine kiuno, au kibox na hivyo wengine miguu. duu kazi sana.
     
  19. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kwani Wakuu; hapa bongo kwenye TV zetu, hakuna akina dada wazuri wenye mvuto?
     
  20. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mkuu; wewe huwa unazimika sana kwa nini?

    Check ustaarabu kwanza kama wife yuko karibu, isije kuwa jibu unalobandika akaliona na kuleta matatizo . . . haaa haaa
     
Loading...