Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli za kivita za Japani zawasili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OSOKONI, Aug 16, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    Meli tatu za kivita za Jeshi la Wanamaji kutoka Japani zimewasili nchini na kutia nanga katika Bandari ya Dar es Salaam.


    Kuwasili kwa meli hizo kuliambatana na kupigwa mizinga ya baridi 21 huku zikiingia kwa zamu kuanzia saa tatu asubuhi ambapo mpaka kufikia saa nne asubuhi zote zilikuwa zimeshatia nanga.


    Meli hizo zilizokuwa zimebeba mabaharia 1,176, zitakuwa nchini kwa ziara ya siku tatu kwa ajili ya mafunzo kwa maafisa waliohitimu mafunzo ya kijeshi.

    Kiongozi wa meli hizo, Rear Admiral Hidetoshi Funchnoue, alisema kuwa katika ziara hiyo watafanya mazoezi ya matukio ya dharura katika meli za vita kama vile majanga ya moto na uharibifu wa nchi huku zikiwa bandarini.

    Balozi wa Japani hnchini, Masaki Okada, alisema meli hizo zilipaswa kuja mwaka jana wakati wa maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru wa Tanzania.
     
  2. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi kwa kutuhabarisha,yule mama wa malawi ase fyoo aone moto wake sasa,
     
  3. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,423
    Trophy Points: 280
    unataka kusema ni maandalizi ya ku strike Malawi??
     
  4. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hii iendelee daima.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,124
    Likes Received: 616
    Trophy Points: 280
    Janja ya kuwatisha wamalawi hyo!
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,922
    Likes Received: 1,386
    Trophy Points: 280
    wakati wa uchaguzi mkuu wachina walikuja namna hii...janja ya ccm kutisha wamalawi
     
  7. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Maandalizi kwa ajili ya vita ya majini na malawi sio....good news wajeshi wetu wapunguzwe vitambi
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaah! Hapa Malawi tu ndio wanatishwa.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Nasikia hatua inayofuata ni kutengeneza mfereji mkubwa kutoka bahari ya hindi mpaka lake Malawi, au siyo?!
     
  10. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Aaah wapi. Wamefuata URANIUM yetu hao.
     
  11. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siamini kuwa hii ni kuwatisha Malawi, huu mgogoro umepamba moto ndani ya takribani mwezi mmoja, maandalizi ya kufanya joint military exercise au tour yoyote hufanywa kwa muda mrefu. Hii ni coincidence tu.
     
Loading...