Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meli ya kitalii yapiga nanga Haiti

Discussion in 'International Forum' started by Keynez, Jan 20, 2010.

?

Mnaona imekaaje hii?

Poll closed Jan 27, 2010.
  1. watalii watasaidia uchumi ulioathirika na tetemeko

    0 vote(s)
    0.0%
  2. *

    watalii wangeonyesha heshima kwa wafiwa kwa kwenda sehemu nyingine

    1 vote(s)
    33.3%
  3. *

    vijana wa Haiti waige wasomali katika 'ukusanyaji wa kodi' za bandari

    3 vote(s)
    100.0%
  4. *

    sina matatizo hasa kama watawapa makazi waathirika

    1 vote(s)
    33.3%
  5. sina maoni

    0 vote(s)
    0.0%
  1. K

    Keynez JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wakati hali ya sehemu kubwa ya Haiti ni kama hii baada ya janga la tetemeko la ardhi:

    [​IMG]



    [​IMG]



    [​IMG]


    Meli hii ya kitalii imetia nanga katika pwani ya Haiti.

    [​IMG]
     
  2. Jerome

    Jerome Senior Member

    #2
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watakula raha na nani hao? hawaoni magofu matupu yamebaki na hata vidosho ndiyo hao waopolewa wakiwa hoi bin taaban
     
  3. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #3
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Keynez,

    this was very insensitive. Unaambiwa baadhi ya jamaa walikua kwenye balcony ya
    meli wakichoma bbq. Sasa hio itawasiaida vipi wa-Haiti?
     
  4. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Does this mean they had no idea of what had happened in Haiti? Au walikuwa wanaenda kusaidia? Au walikuwa wanapita kwenda mahali kama Dominican republic?

    If none of the above are true, and they were merely there to witness what was going on, then it was truly insensitive and inhumane of them! Wakiongozwa na captain wao.
     
  5. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Yaani wenzao wamefiwa, jamaa wanakuja kufanya bbq party? Hivi hawajui kuwa wa Haiti wana wiki nzima ya kula biskuti?
     
  6. K

    Keynez JF-Expert Member

    #6
    Jan 21, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 314
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Inasemekana kampuni inayomiliki meli hiyo imekuwa na uhusiano wa kitalii na Haiti kwa miaka mingi na uamuzi huo ulifanywa na kampuni. Nadhani ilikuwa stop-over iliyokuwa kwenye schedule kabla ya tetemeko. Hivi serikali ya Haiti imeishia wapi, tumeshamuona Raisi (siku ya kwanza tu), lakini mawaziri, meya wa Port-au-Prince na viongozi wengine wameishia wapi? Nadhani wangesaidia kusimamia mambo kama haya.
     
Loading...