Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mdau mpya wa jamii forums

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Oxlade-Chamberlain, May 26, 2009.

  1. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    habari za saa hizi wana jamii kwa ujumla.mimi nimeamua kujiunga na jamii yenu kwani inavutia mno kwa posts zake za kusisimua na bila ubaguzi.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mkuu Arsene Wenger
    Karibu sana JF..
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aah wenger huna sera......karibu
     
  4. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    asante sana pale nilishindwa kukujibu mapema kwnai nilikuwa naingina kazini.nashukuru kw akunikaribisha.
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    yo yo sera zangu utaziona msimu ujao lol na asante kwa kunikaribisha.
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    May 27, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    welcome!
     
  7. b

    boro New Member

    #7
    May 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wenger hongera kwa kutangulia mimi nami naingia ndani ya jf
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    May 27, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    tuko pamoja karibu sana bwana kocha utukochi na hoja nzito! nzito!
     
  9. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Karibu sana Arsene Wenger wa Bongo
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    May 27, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Karibu sana AW..........! but hilo jina limetuboa sana this yr!
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    AW ni proffesor wa football,na kazi ya proffesor unaijua sio mda wote darasa zima linafaulu.kwahio kumlaumu wenger sio swala zuri kwani kajitahidi sana ni wachezaji wachache wamemuangusha.kikosi alichokuwa nacho wenger ungempa kocha yoyote duniani unayemjua wewe hasinge weza kumaliza top 4 na kufika nusu fainali ya champions league na fa cup.plus injuries alizokuwa nazo za mabeki ndio kabisa.lakini watu tumeshawazoea wako faster sana kulaumu bila kuangalia deeper.
     
  12. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,227
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Karibu sana Arsene Wenger, Tunaamini mwakani huta tuboa sana kama ulivyofanya mwaka huu.
     
  13. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Karibu Mkuu, lakini angalia sana na hilo jina ulochagua, siku ukishishuka daraja kutoka premier na kujiunga na kina New Castke usikimbie hapa JF.
     
  14. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    asante sana mkubwa.siku arsenal itashuka dajara basi ujue msimu huo timu zote za championship zimepanda daraja.
     
  15. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Boro, usikute hapo na wewe umejitambulisha? Karibu A.W.
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    asanteni wana jamii kwa ujumla na ninafurahi kuona watu wana ukarimu mkubwa sana.
     
  17. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,925
    Trophy Points: 280
    Karibu Prof Wenger,wasalimie kina Adebayor
     
  18. Wakunyuti

    Wakunyuti JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2009
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tehe tehe!! karibu bwana Wenger..ila naona sasa ivi ushachuja ni bora ukajenge madaraja tu sasa..msimu ujao tunakupa wa mwisho..ukichemka tena tunakukimbiza..
     
Loading...