Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa Hamad Rashid na Freeman Mbowe Tarehe 20November, 2010

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ExpertBroker, Nov 15, 2010.

  1. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Taarifa rasmi ni kwamba kutakuwa na mdahalo kati ya aliyekuwa kiongozi wa kambi ya upinzani ktk bunge lililopita, Mh. Hamad Rashid, mbunge wa Wawi, Pemba naKiongozi wa kambi ya upinzani bungeni, Mh. Freeman Mbowe, mbunge wa Hai. Taarifa zaidi zitafuata.
     
  2. R

    Ribyata 2010 Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha Mbwembwe,,,,,,!! Tupe source????
     
  3. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Mdahalo?...juu ya nini?
     
  4. Mroojr

    Mroojr Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nadhani kama CHADEMA wamejitenga kwa namna fulani hivi. Hawajataka kuwashirikisha wenzao wa vyama vya NCCR,CUF NA UDP hali hii inaweza kudhoofisha upinzani bungeni.
     
  5. E

    ExpertBroker JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2010
    Joined: Jun 1, 2009
    Messages: 454
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimekwambia taarifa rasmi, unataka source gani zaidi? Ok, hii ni kwa mujibu wa waandaaji wa Mdahalo huu ambao ni VOXMEDIA na EABMTI
     
  6. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2010
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    haitadhoofisha upinzani hata kidogo,itadhoofisha ccm ambayo inapanga kuweka mamluki kila siku kwenye upinzani.....mrema,lyatonga. Mbatia,James. Mr Mapesa.
    ukitia kijiko kimoja cha mchanga kwenye unga wa ugali....utapata mchanga wenye ugali baada ya kupika though unga ulikuwa mwingi kuliko mchanga....mrema ukimchanganya na wapinzani wengine anaweza kufanya wapinzani wote waonekane hawana maana.
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mbona unakuwa mkali ukiombwa source taarifa yako ni sumu nini ngoja nimtangie Rose Mwakitwange anipe info kamili
     
  8. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanagombea wadhifa gani?
     
  9. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mkuu,
    viongozi wa chadema siyo mabwege bali ni watu na future ya kuliondoa taifa mikononi mwa wala nchi
    hivyo siyo rahisi kabisa kujiunga na CUF, maana kwa kufanya hivyo ni kosa kubwa sana
    ukizingatia kuwa CUF sasa ni mfuko wa pembeni wa CCM kule bungeni, hawana jipya
    kwani wamekizamisha chama mfukoni mwa vibopa wa CCM, believe or not CUF sasa
    ni mashushu wa CCM
     
  10. M

    Mtembezi Member

    #10
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NANI ATAFANYA MDAHALO WAKATI CUF WAMEFUNGA NDOA NA CCM UNATEGEMEA KITU GANI?
    CHADEMA WALIKUWA NA HAKI YA KUTOWASHIKISHA CUF KWENYE KAMBI YA UPIZANI.
    :peace::peace::peace::peace::peace::peace::peace:
     
Loading...