Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdada na chabo !

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sajenti, Mar 11, 2010.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hii nimekumbana nayo jana pale mtaani kwetu. wakati tukiwa tunasubiri kuangalia mechi ya Man Utd na AC Milan, ghafla nilistushwa na zogo nje ya nyumba ninayoishi. Nilipotoka kujua kulikoni nilishangazwa na nilichokuta. Binti wa kama miaka 23 hivi na namfahamu kwani huwa namuona hapo mtaani, amekunjwa gauni lake na mama mmoja kisa eti alikuwa anawachungulia huyo mama na Mr. wake wakiwa kwenye malovee yao kwa kweli alimkwangua makofi ya hatari... Najua kupiga chabo si jambo geni ingawa kwa ufahamu wangu mara nyingi hufanywa na wanaume/wavulana. Sasa huyu ni binti...Hii imeakaaje jamani...
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Binti ana ukame huyooo
     
  3. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    pengine ni kidumu cha mdingi hivo alipojua leo yuko kwa bi mkubwa akataka akaone ili ikiwa zamu yake ajue amteke vipi,
    mh kweli kaaaaaaazi ipo.
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Sasa ganzi zikimzidia si anaweza kudondokea hapo dirishani?
     
  5. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umesahau kuandika namba ya simu yake huyo, anahitaji msaada wa haraka sana.
     
  6. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Nahisi mayanki wa mtaani pale watam-keep busy sana baada ya lile tukio maana wengi wamejitolea kumsaidia huenda akapunguza kama sio kuacha kabisa kupiga chabo..
     
  7. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ohh, kweli bado hujaiona dunia..he he he..Kuna wanawake wanafuga 'nyoka' katikati ya miguu yao..lol
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    miaka 23?
    Manzese au burugunyi nini?
     
  9. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmh wakati tuko chuo kulikuwa na mdada mmoja alikuwa mtaalamu wa kula chabo. Alikuwa anakaa summit ya hall four na washkaji wanakula chabo.

    Madai yake ilikuwa inampandisha mzuka kwa ajili ya kumservice boyfiend wake. To her it was a hobby in the same category kama wanaume.

    Mi kama mwanamke nilikuwa namshangaa but i guess kila mtu ana namna yake ya kupandisha steam. Wengine wanaangalia X na wengine wetu glass ya wine tu mzuka debe.
     
  10. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #10
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda sana hii kwani imetulia sana, naam ni nzuri kwani si tunadai haki sawa kwa wote. Pia si kila anachofanya mwanaume mwanamke anaweza sasa tatizo ni nini?
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Maskini pole yake kwa kupigwa!
    utoto unamsumbua akikua ataacha
     
  12. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe na wewe una mbwembwe!!
     
  13. M

    Mundu JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    ...Miaka 23 nawe wamwita mtoto!! Kwa umri wake anapaswa kupiga kura awamu mbili, aweza kuolewa, aweza kila kitu!!
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mzee usimcheleweshe kabla mihemko haijamlala. Mtafute umwepushe na nadharia za ngono. Atakushukuru
     
  15. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    du nilizani wapiga chabo ni kina kaka tu,kumbe na wamama hatuko nyumo!lol
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Usipime! sijui inakuwaje hii mi mwenyewe iliniacha hoi...lakini nadhani binti alikuwa ana-enjoy sana chabo maana kwa maelezo ya yule mama alishamstukia zaidi ya mara 3 huko nyuma ingawa hakumtonya mzee wake. Sasa mpaka amekutwa eneo la tukio huenda ganzi ilifika mahali pake akashindwa hata kukimbia....
     
  17. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #17
    Mar 12, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Duu mambo ya uswazi hayo..Au kanatembea na mume wa huyo mama sasa mawivu yalimshika.
     
Loading...