Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Mtikila atoa Kali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Sasha Fierce, Mar 4, 2009.

  1. Sasha Fierce

    Sasha Fierce JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2009
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Mwenyekiti wa chama cha Democratic Party (DP) Mchungaji Christopher Mtikila, leo aligeuka kioja baada ya kutinga katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu Jijini Dar es Salaam, akiwa amenyuka suti kali na tai lakini miguuni akiwa amevaa kiatu kimoja cheusi na kandambili nyekundi huku akitembelea mkongojo.Hali hiyo iliibua kimbembe Mahakamani hapo kiasi cha kuwafanya watu kusahau hata kufuatilia kesi kubwa ya ufisadi inayowakabili Yona, Mgonja na Mamba.Akionekana hana ‘tyme’ na mtu, Mtikila alitinga hadi katika chumba cha mawakili na kuwasabahi Yona, Mramba na Mgonja.

    Mwandishi aliamua kumstopisha Mwanasiasa huyo mkongwe na kumuuliza kulikoni alikuwa ameripuka kwa staili hiyo, ambapo alijibu kuwa mnamo Februari 16 akiwa nchini Zimbabwe alivamiwa ndani na Joka kubwa aina ya Kobra ambalo lilimg’ata mguu, lakini hakuweza kupata matibabu kwa siku tatu ingawa alikuwa anakesha na kuomba.Wakati mtandao huu ulipokuwa ukichonga na Mtikila watu kibao wakiwemo mawakili, walikuwa wamemzunguka wakimshangaa ikiwa ni pamoja na kucheka, lakini hali watu walizidi kuvunja mbavu baada ya kueleza kuwa alikaa siku tatu bila matibabu na alipona bila kutibiwa .

    “Du! Mchungaji huyu kwa kamba ‘Fix” hajambo, inawezekaba vipi mtu ukapona baada ya kung’atwa na Kobra mwenye sumu kali bila matibabu? Labda aling’atwa na nge, maana Kobra ni masaa machache tu mtu anavuta”alisikika kijana mmoja akisema.
     
  2. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2009
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 587
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Kwakwakwaaaaahhghhhh! Duh kweli hapa Reverend Mtikila katoa kali! Hii inapaswa iingie kwenye ZE KOMEDI, 2009!
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2009
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Vipi ile ngeu ya Tarime ilishapona?
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hii kali ya mwaka na je ni kesi gani ilimpeleka mahakamani? naje Zimbabwe alikwenda kwa shughuli gani?
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2009
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kapona? huku ana gongo la kutembelea? huku ana kandambili? yaani hata kiatu hakivaliki, alichopona ni nini?
     
  6. jambotemuv

    jambotemuv Senior Member

    #6
    Mar 4, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Fix nyingine za kitoto. Siku tatu bila matibabu na kapona. Sasa mkongojo wa nini. Alichoka kuomba au hakujumuisha kurejeshewa nguvu mguuni?
     
  7. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
     
  8. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Huyu Mchungaji ni Msanii jamani
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mtikila anazeeka vibaya wakubwa!alikua anataka kuwavuta watu wa media sana sana,ili walau wananchi tujue NA JAMAA NAE YUPO!tehe tehe tehe tik.

    TUMEMSHTUKIA HUYU MZEE!ni vema akaonyeshwa MLANGO WA KUTOKEA.siasa za kizazi hichi naona HAZIMFAI TENA.aungane na wazee wenzie wastaafu kupumzika
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...na eti kuna watu wanampigia kura mtu kama huyu awe rais, duh!!!
     
  11. P

    Preacher JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2009
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani kupona kwa maombi is possible - na labda alipona KUFA - yaani sumu haikumuua -
    so tusibishe sana - si ndio ile miujiza?? au mnadhani miujiza inafanyika sehemu fulani fulani tu - kama mikutanoni, makanisani??? NO - hata ukiwa peke yako Mungu anatenda miujiza na hiyo ndiyo ya hizi LAST DAYS -[ be informed]
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Maumivu ya kichwa huanza pole pole...
     
  13. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Tarime mbona alienda Hospitali kushonwa baada ya kupopolewa mawe?, si angefanya maombi. Huyu jamaa muda wake umeisha, alivuta baadhi ya watu enzi zake za kutetea walalahoi dhidi ya Magabacholi, kumbe walikuwa (magabacholi) wakipita mlango wa nyuma anachukua chochote, sasa kaisha.
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    huyu mzee jamani anapenda kec! cjui this time alikumbwa na yapi.
     
  15. B

    Bull JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2009
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya akiyazungumza Kanisani kama kawaida yao watamuamini, kwa nguvu za bwana, aleluja, Ameen.

    Kanisani kunavituko vingi zaidi ya hivyo
     
  16. Rainbow

    Rainbow Member

    #16
    Mar 4, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini hawakumuuliza angevaa kiatu badala ya ndala kungetokea nini. Au ukigongwa na nyoka huyo mguu unakuwa mzito?
     
  17. Rainbow

    Rainbow Member

    #17
    Mar 4, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapangwa kwa kupanga!!!!
     
  18. K

    Kabonde JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2009
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Msikitini mnazungumza habari za mtume muhamad kuoa mtoto wa miaka sita.
    msikitini kutakuwa na vituko zaidi kama maustadhini wenu wataamua kuwapa hadithi zote za mtume wenu feki.
     
  19. Rainbow

    Rainbow Member

    #19
    Mar 4, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umejuaje kama mtoa hoja ni mwenda msikitini? we kweli kabonde, na akili yako pia kabonde.
     
  20. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2009
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kweli mtikila naona kiroho chake kiko juu jamani .......huenda akachana na siasa sasa aeneze neno la bwana kwani huo ni muujiza mkubwa... Mtikila muombee Balali afufuke aje atueleze ziliko Fedha...
     
Loading...