Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Gwajima Kuueleza Umma Kesho kuhusu Mkenya wa Ulimboka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Jul 14, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mchungaji Kiongozi wa Kanisa la ufufuo na Uzima kesho atatoa ukweli kuhusu kilichotokea kuhusu mtu aliyekamatwa. Mtu huyo anaonekana alitumwa akamteke mchungaji huyo ambaye anaikosoa sana serikali. Kama unaweza hudhuria ibada ya kesho pale Tanganyika Packers
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    atujuze atujuze
     
  3. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa hivyo anatumia jukwaa la kanisa kutoa tamko??-ubabaishaji mwingine huu.
     
  4. F

    FJM JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    oooooh, kumbe ni vile vikanisa vyetu pale Tanganyika packers? Hivi ni vikanisa vya CCM na mara nyingi kila Jumapili vinakuwa na mgeni rasmi toka CCM kutoa neno! Kwa maana hiyo hivi vikanisa ni idara ya TISS? Watu hawaogopi kumchezea mungu!
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wamemuhonga shilling ngapi huyo mchungaji.
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mchungaji uchwara anayeweza danganya watu waliokata tamaa ya maisha!
     
  7. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Huyu naye si ni mkenya au ni wa wapi?
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hawa wachungaji njaa hawa daah!
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,999
    Likes Received: 1,933
    Trophy Points: 280
    Ajiandae kutishwa,lakini kama yupo nao maneno yake yatamhukumu!
     
  10. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani please Don't touch these People of God....si tusubiri tusikie atachosema?..
    ..........ila hapo,. ni bonge la ministry Advertisement
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hata ukiachilia mbali mahusiano ya kanisa hili na ccmagangster au TISS, utaona kuwa Ma'agent wanatumia nafasi hii kuvuta watu waende kanisani wakatoe sadaka zaidi, wawafaidishe wachungaji na familia zao.
     
  12. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Msimshambulie mtumishi wa Mungu, sio yeye, subordinates wake wameshtukia, hahusiki kabisa na utapeli huu! TISS wa std 7
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Yaani imefikia mpaka wanawatumia viongozi wa dini kuupotosha umma! ccm choka mazee!
     
  14. w

    why JF-Expert Member

    #14
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangu lini mchungaji akatangaza dhambi za waumini wake waliokwenda kutubu dhambi?????????????????
    HAYA NI MAGUMASHI KABISA HILI SIO KANISA ILA KITENGO CHA USALAMA WA TAIFA.HIYO NJAMA YA CCM
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jul 14, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Noted....
     
  16. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #16
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Mungi, jamaa hawahusiki kabisa, ni waj.i.nga wanataka kuchafua makanisa! Msaidizi wake kesha onya matapeli hawa!
     
  17. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu nakwambia sasa hivi acha kabisa. Ukistaajabu ya Said Mwaipopo utaona ya Mchungaji Gwajima sasa
     
  18. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,800
    Likes Received: 624
    Trophy Points: 280
    gwajima mwizi anatumia chance hyo kutangaza kanisa lake
     
  19. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,179
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Huyo mchongaji oh no mchungaji ni walewale, nani anajua alivyopata lile eneo la serikali? Nani anajua kilichochini ya pazia dhidi ya kipindi chake cha kuita wanaCCM kupiga story sijui kuombea? This is a childish game
     
  20. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Touch not People of God, tusubiri kesho
    ..Ila ni bonge la advertisement ya kanisa...baada ya Amina chifupa...sasa..Mkenya ...aisee
     
Loading...