Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchungaji Aibuka na Kikombe. Ruvu Darajani nao wakumbukwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyenyere, Apr 3, 2011.

  1. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Gazeti la majira la leo limeripoti habari hizi. Anaitwa mchungaji Kennedy Mwasomola wa kanisa la mitume wapya kusanyiko la Tukuyu mjini. Ameoteshwa na Mungu mti na majani yake yanayotibu magonjwa sugu baada ya kuchemsha na kunywa kikombe. Aliota yuko kwenye foleni ya babu Loliondo. Alipokaribia kufika kupata kikombe akagundua kuwa hana hela (500). Akatoka kwenye foleni na kusimama pembeni. Ndipo akaona umbo mithili ya malaika. Akamponya uvimbe mkononi. Akamchukua mpaka kwenye mti uitwao mpandapanda. Akamwambia, " kwa kuwa wewe ni mwenyeji mwombe mzee mwenye mti huo uitwao mpandapanda ili ukatwe kwa ajili ya dawa." Mzee huyo akakubali kutoa mti bila kinyongo. Ndipo mchungaji akaamka. Akautafuta mti huo na ameshaanza kugawa dozi ya kikombe. Zaidi ya watu 2000 tayari wamekunywa. Anasema ameonyeshwa kuwa ni tawi la babu wa Loliondo.

    Mwingine ni John Agunda mkazi wa Ruvu Darajani. Kaoteshwa na malaika. Ameshatoa tiba kwa zaidi ya watu 100. Hatozi hata senti moja. Haulizi mtu anaumwa nini. Ukienda kwa imani tu utapona.
     
  2. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Sikujua watanzania wanaamini ndoto kwa kiasi hicho. Na zaidi sikujua watz ni wacha Mungu hivyo. Yaani mtu akisema tu ameoteshwa ndoto inatosha sana kuamini. Sasa naamini kuwa kwa "IMANI" tuko juu
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kweli ni rahisi sana kuibia watu waliokata tamaa....:bored:!!!
     
  4. Jenerali QoyoJB

    Jenerali QoyoJB JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 307
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu watanzania napata mashaka na wote wanaodai kuoteshwa. Kwanini wote wanaoota wawe wa asili ya Mbeya? Mwasapila, mwasomola,etc wote hawa ni asili ya Mbeya, Tafakarini kwa makini sana kabla ya kwenda kunywa hivyo vikombe. Huenda ni siku za mwisho, naombeni mlio wakristo mrejee maandiko matakatibu yalivyotabiri kuwa siku za mwisho kila mmoja atadai ni nabii. Hebu anayejiamini kwamba alipima kuwa na ukimwi na alipoenda Loliondo sasa amepima na kupewa cheti kuwa kapona atupe ushuhuda. Jamani rudini katika maandiko matakatifu hizo ni dalili za siku ya mwisho. Hata wanaooteshwa hawajui kuwa wanatimiza unabii kwasababu imeandikwa lazima itimie.
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaweza ota umejenga angani!
     
  6. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Anganiiiiiiiiiiiiiii kuhifadhi ndoto ya kazi ganiiiiiiiiiiiiiiiii?weweeeeeeeeeeeeeee!!! anyway kama zinauwezo wa kuponya we have to thank God kwa mi magic healing aliotuoteshea bana hehehehehehe!!!!!!
     
  7. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mh sasa naona serikali iingilie kati hivi vikombe
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Loliondo, Mabatini, Tarakea, Tabora, Tukuyu, Ruvu... nadhani kesho na mtondo itakuwa Ikulu ya Magogoni!
     
  9. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,527
    Likes Received: 655
    Trophy Points: 280
    Bado visiwani. To come soon. Just wait and see!
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii ni shida sasa kila siku kuoteshwa ina maana Tz pekee ndiyo ina wagojwa? kuna watu wanataka kujinufaisha kupitia mgongo wa imani.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    kweli kuwa uyaone?
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Mwasomola, Mnyakyusa mwingine tabibu wa kikombe.
    Atakuja Mwakiswalele naye ataanza kutibu kwa bluetooth
     
  13. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #13
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kwa anayetaka kupata habari za siku nyingi za huyo John Agunda na atempt nyingi alizowahi kufanya ili 'atoke' aende eneo linaloitwa Mbezi Msakuzi. Wazee wa sikunyingi wa hapo wanamjua inside out!.
     
  14. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #14
    Apr 4, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Visiwani watasema wameoteshwa na majini... Ishu ni imani tuuu. Tutagonga sana dawa mwaka huu.
     
  15. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #15
    Apr 4, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Safina ya NUHU yaja soon.Desperateness ni mbaya. watanzania wengin wameshindwa kwenda Nigeria kuchukua annointing water kwa sababu inaitaji process nyingingi sana. Mchukue babu loriondo mpleke Uingereza uone kama kuna mtu atajairbu au kuthubutu. Hii inaonyesha tumeshakata tamaa za maisha, kutwa tunakimbizana na mambo ya ulimwengu, hatumjui Mungu.

    Sorry kama nitawakwaza; tulioo hapa nani anasoma walau kila siku iendayo kwa Mungu verse kwenye biblia au Msahafu (qoran). Hiyo imani haba ya kukubali vikombe bila kufikiria inatoka wapi wakati hata kusoma kitabu cha mwenyezi mungu ni mgogoro? Tuombee wananchi watanzania kama ni siumu nafikiri nchii itakuwa makaburi mengi sana.

    Nisameheni kama nimewaudhi, ni mtu tu!
     
  16. D

    Danniair JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Caroline Danzi, hapa umenikuna. Mimi nimsikilizaji mzuri sana wa sauti kutoka dunia nyingine, Biblia naisoma vizuri na kuielewa sana. naweza isoma hata 5 times per day at no interval. hasa nikisikia nenda kasali, hujua kuna msg. Jambo la HIV tukiwa ktk maombi ya wanawake wa Tanzania mwaka 2002 Nov, kuna mwombaji mmoja aliitunyamazisha na kusema haya,"msiombe juu ya HIV tena, Tanzania, kwani nimeisha itoa dawa yake!!!" Sasa ndo najionea baada ya miaka 9. Nilipouliza ktk kusali ni nini maana ya utitiri wa vikombe jibu lilikuwa ni manabii wa uongo!! Lakini ninayemwona ktk maombi na hata nikilala ni mtu mzee na ambaye nimekuwa nikimwona kwa takriba miaka saba hivi, hasa mwaka 2009 na hata jana usiku I saw this oldman in my visions. Kazi kwenu. WENGI WATAKUJA KWA JINA LANGU NA WATAWAPONYA WENGI NA WATAFANYA MAAJABU MENGI, BUT MSIWAFUATE NA ISHARA YA KUWAJUA NDIZO HIZI......na wewe katafute biblia usome usijali dini.
     
  17. E

    ELLET Senior Member

    #17
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kukata tamaa, lile fungu la ' watu wangu wanangamia kwa kukosa maarifa' linatimia. Leo hi unawaona wana ibiwa kesho, usipo kuwa makini, na wewe utaibiwa. Shetani anafanya miugiza ya ajabu kuliko wowote. Usalama wako na wangu, Tusome Maandiko na tuukubali ukweli kama ulivyo kwenye Biblia. au sio hivyo tukiuakata, 2 Thess 2:9-11 inaeleza kitakachotokea. ( 9Even him, whose coming is after the working of Satan with all power and signs and lying wonders, 10And with all deceivableness of unrighteousness in them that perish; because they received not the love of the truth, that they might be saved. 11And for this cause God shall send them strong delusion, that they should believe a lie)
     
  18. E

    ELLET Senior Member

    #18
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Naomba msaada, 'Sauti kutoka dunia Nyingine'; What do u exactly mean?
    Ukwimi dawa yake nini na ipo wapi?
    Nabi wa uongo utamjuaje?
    Ashante
     
  19. LivingBody

    LivingBody Senior Member

    #19
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii, inaonyesha kuwa wa TZ wameshindwa maisha,,,na wamekata tamaa kutokana na matatizo waliyonayo.
    na hii ni hatali sana kwa Taifa zima,, iweje kila siku kunaibuka kikombe na watu bado hawasikii na wala hawaelewi nini kinaendelea,,
    Je? hii si dalili za watanzania kukata tamaa?

    Mungu iepusha TZ na hili balaa.
     
  20. E

    ELLET Senior Member

    #20
    Apr 6, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jambo linaendelea hapa, sio tanzania tu. Hebu Fikiria what's going on in the Arab world, events in Japan, in the U.SA. (spiritualism/medium at its peak amongst others ), economic uncertenities in Europe yaani kila sehemu kuna vitu which occupy peoples' minds and draw them away from their Creater!
    Kuna Vita inaendelea na ni vita ya Kiroho. You are either for Christ or for the devil hakuna uwanja wa katikati

    Rev 14: 7 'Fear God, and give glory to him; for the hour of his judgment is come: and worship him that made heaven, and earth, and the sea, and the fountains of waters.
     
Loading...