Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchumba wa rafiki wa dada yangu ambaye pia ni rafiki wa mume wa dada yangu anamtaka dada!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mama D, Jun 29, 2011.

  1. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    HABARI WANA JF
    Naombeni ushauri kwa hili!
    Nina dada yangu ana rafiki yake mpenzi wameshibana sana na kuaminiana kiasi kwamba amekua kama mwanafamilia mwenzetu au ndugu......
    Kutokana na maelewano hayo hadi marafiki wa shemeji wanamfahamu kama ndugu na ikatokea rafiki wa shemeji(mume wa dada) akatokea kumpenda kupitia dada na wamekua na mahusiano zaidi ya mwaka sasa!

    Cha kushangaza ni kwamba siku moja huyu rafiki yetu(rafiki wa dada) akiwa safarini na shemeji yangu nae akiwa safarini huyo mchumba alikuja nyumbani na kuanza kumtongoza dada! Dada alichukia sana akamchukia sana huyo mwanaume hadi leo anamchukia maana aliona kama ile ni dharau... Huyo mwanaume tangu siku hiyo baada ya kukataliwa ameona aibu hata nyumbani hafiki kabsaaaa....

    Sasa ameamua anataka kumwoa yule rafiki wa dada na huyo rafiki anataka kumpa dada majukumu kwenye hilo ila dada hataki kabsaa maana ameshamchukia huyo bwana na anamuona tu kama laghai wa mapenzi maana hana hata adabu.
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    sasa imeishiaje?
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    The guy is a dog!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    title ya hii thread inachanya kwel duh! cjui mchumba wa dada, mume wa dad etc duh! Km vip ungewataja kwa majina tu teh! Anyway kwenye mapenzi fanya maamuzi mwenyewe!
     
  5. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #5
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mapenzi hayagombi bi dada...wasemezane tu, watu wazima hawashindwi jambo!
     
  6. Likasu

    Likasu JF-Expert Member

    #6
    Jun 29, 2011
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 609
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    "But not all guys are dogs"
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sielewi kama ni stori unatupa?, ni swali unauliza?, ni ushauri unaomba? ama ...dah! kaaaazi kwelikweli
     
  8. N

    Nsagali Member

    #8
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona ueleweki wewe au ni mmojawapo nini
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ok let say this...."Most of guys are dogs" excluding myself..
     
  10. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #10
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ushauri daughter
    maana shughuli yenyewe bado wiki chache sasa dada hataki kwenda na hawezi kumwambia rafiki sababu
     
  11. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #11
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hana hata aibu na binti mwenyewe anampenda ila nadhani hajui kabisa tabia zake!
     
  12. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #12
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hahahaaaa rudi USOME TENA NSAGALI
     
  13. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #13
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135

    hafai hata kidogo na dada yeye aliamua kuniambia maana alihisi anaweza kututaka hata sisi wadogo zake ikawa ishu baadae!
     
  14. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #14
    Jun 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Chauro hata haijaisha maana ndio kwanza anataka kujitambulisha aoe!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hivi haya matatizo yataisha lini?Aaaaarhgggrrrr!
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    ungeweka majina hata ya kubuni tuelewe

    maana haponaona rafiki wa dada,na rafiki wa dada..
    sielewi kabisaaaa
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo cc ka wana jf ndo una2ambia ili 2ikanye hyo njemba icmtongoze huyo dada yako au,maana hujaeleweka kama umeuliza swali au ume2simulia hadith!
     
  18. mito

    mito JF-Expert Member

    #18
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Ingawa umeichanganya changanya story yenyewe nadhani tatizo hapa ni lile lile la kuchagua marafiki viwembe/viruka njia. Soma ile mada ya dada aliyetongozwa na rafiki wa mume wake utakuta kuna ushauri mzuri sana umetolewa na wadau.
     
  19. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hii ni taarifa....!!
     
  20. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii hadithi inachanganya kinyama! Mimi mwenyewe toka mwanza nishaliona hilo!
     
Loading...