Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchina wa Botswana na kokolochi!

Discussion in 'Entertainment' started by Kitia, Apr 15, 2010.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu ku search ile post ya Mchina wa Botswana anayetaka kuua kokolochi bila mafanikio. Kuna uwezekano wa kui post tena? Natanguliza shukrani.
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Iko hapa Mkuu: http://www.jamiiforums.com/jokes-utani-udaku-gossips/40493-mchina-wa-botswana-lazima-ucheke-4.html

    NB: Hii niliongezea
    [​IMG]

    Umeona hayo maajabu?

    Je umeweza kusoma? Kama umeshindwa, usishangae. Hii ni kwa sababu wewe si Mchina.

    Ili uweze kusoma:
    "weke kidole/vidole pembeni mwa macho yako na uyavute kwa nje kuelekea upande yaliko masikio hadi uwe na macho ya Kichina. Hapo utaweza kusoma kilichoandikwa".

    Nyingine ni kufanya kama unafumba macho. Hii pia unajifananisha na Mchina.

    NB: Macho ya Wapwa yakoje?
     
  3. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2010
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mkuu Sikonge. Umeniacha mbavu zinauma
     
Loading...